Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mmeshikwa, basi shikamana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUDO, Nov 7, 2011.

  1. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ubishi CDM ni chama mbadala kitakachorudisha tumaini lililopotea baada ya 50yrs.Imebaki kazi moja tu ya kuwaamsha Wtz walioko vijijini,na kazi hii ianze haraka iwezekanavyo kabla ya uchaguzi wa serikali za mitaa.

    CDM ikizoa vitongoji,mitaa na vijiji vingi kama sio vyote itakuwa ni dalili za mwisho za kukamilika safari ya kuelekea Magogoni.Wananchi wamewashika,nanyi shikamana.
     
  2. W

    Wababa Senior Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Point mwana.
     
  3. k

    kaluu Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno mkuu; lazima kujikita huko vijijini ambako bado watu hawajaamka bado viva chadema
     
  4. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema bado sana!!
     
  5. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chadema wakiwa wamoja pale NMC leo, mikoa mingine itawaunga mkono. Shikamaneni wakuu na waliowaoga washikeni mkono msiwaache peke yao mtashinda!
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kirahisi kiasi hicho?
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Point.
     
  8. Mseriandy

    Mseriandy Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa haya maisha magumu, mfumuko wa bei, hakuna ajira na imesababishwa na ufisadi, - basi watanzania wengi watajaa NMC kukesha.

    ugumu wa maisha, ndo unasababisha watu waichukie ccm. Tatizo ccm wanaichukia JF na hawataki kukosolewa, wala kushauriwa.
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu wazo lako ni zuri ila natoa changamoto sisi tunaotoa mawazo hai kama haya basi tuyamwagilie yasije kukauka kwa ukame,namaanisha tujitoe kusaidia kutoa elimu ya uraia na kusaidia kuimarika kwa chama,lakini pia tusaidie kufungua matawi na tuwaunge mkono kwa dhati na kwa vitendo viongozi wetu wa kitaifa kwenye harakati hizi,na tukijitokeza kwa wingi na wengine najua mna elimu itasaidia sana kwa miongoni mwetu mtakuwa viongozi hivyo mtasaidia kwenye ukombozi wa nchi hii.
     
  10. JOASH MUSSA

    JOASH MUSSA JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 478
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tunashukuru kwa maoni, ila hata wewe upo ndani na umetoa point nimekukubali kama vile naongea mimi, hongera tuchape mzigo tueneze sera watu waitambue na waijue Tanzania wajue utajiri wetu, sisi sio maskini hili linaniuma sana watu wachache ku hodhi mali za Tanzania
     
  11. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    We ndo bado sana subiri kuona manyoya ndo ujue kaliwa unalo
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Dogo! Naona umeanza kuwashwa na masaburi! Njoo hapa uwanjani matibabu unaweza kupata bila shaka.
     
Loading...