Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mmepotea sana kwa hilii na kamwe CCM will rule for life

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Handsome, Jul 6, 2011.

  1. H

    Handsome Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeshangazwa sana na chama cha demokrasia na maendeleo chadema kwa upuuzi kinaoendelea nao huko Arusha je wanataka watu wafe ili wapate umaarufu au ndio upuuzi gani??mmekwisha ccm wamekwisha wazidi kete,hamna jipya.
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huo ni mtazamo wako!!! Na wengine wanaona vinginenvyo...
     
  3. c

    chipanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Jaribu kuipa nyama hii hadithi yako ili ieleweke, ni upuuzi gani wanaofanya CDM huko arusha?
     
  4. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Na siku zote wengine ndiyo wanaoona na siyo mhusika
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Thread zingine bana bora zipotezewe juu kwa juu....
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu peleka hii thread kwenye mashina ya wakereketwa usituletee great thinkers
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hili si jukwaa la masharobaro, rudi kwenye MMU. Umekosea njia
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu nadhan ya Arusha yawe mafundisho kwa watanzania coz ccm wanazingua sana, wamezoea kufanya mambo ya upuuzi!
     
  9. L

    Lixy New Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhan kma umetafta ukwel kabla hujatupia mawazo yako, nenda katafte ukwel ndo urd tna
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mada kama izi mnazitoa mana hazina tija kwa taira
     
  11. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi mods ni lazima kila mtu apost thread humu? thread kama hizi za kishabiki na ambazo hazieleweki kwanini mnaziruhusu. this is not FB this is home of great thinkers. naona post kama hii muiondoe kwanza issue hizi zishaongelewa sana kwenye previous threads
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    Sema ueleweke, hapa siyo mahala pa ushabiki ati.
     
  13. T

    Triple DDD Senior Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM wako sahihi cos kesi iliyoko mahakamani itawahukumu kwa kuwa walikuwa wanataka vyeo na sio utaratibu
    kufuatwa. Pia PM alishakubali kuwa wamalizane ili asijibu hoja ya Lema Bungeni. So CDMwako sahihi madiwani
    ukata na walirubuniwa na CCM.
     
  14. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haupo makini aliyesababisha yote haya ni CCM na tamaa za madaraka. Alafu huo ni mtazamo wako wewe lakini wengine tunaona cdm ndo chama makini. Anayeua watu ni CCM maana wao ndo wanatumia askari kuzima nguvu ya uma. Kwa taarifa yako wewe ndo utakuwa ruled by ccm forever and not CHADEM, soma alama za nyakati usiwe na ushabiki wa kimagamba
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    akili unayo lakini naona umeiweka kabatini.
    pole siku utakapotaka kuitumia utakuta imechacha.
     
  16. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sina uhakika kama kweli unaweza kuwa ni handsome.
     
  17. m

    mndeme JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leta hoja sio vioja
     
  18. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Angalie asije na huo ufunguo wa kabati ukapotea
     
  19. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huo upuuzi wanaoufanya chadema ameuanzisha nani?ccm ndio wapuuzi kwani ndio walio haribu uchaguzi au unakichwa cha panzi nduguyangu unasahau chanzo cha mgogoro wa arusha?usikurupuke ndugu jipange ndipo uje tena.
     
  20. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kwani walikuwa wanapigania madaraka, acha kuwa mvivu wa kufikiri...
     
Loading...