Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mmemuona Regia Mtema na Morogoro yake? Hii ya kilombero mpaka ifakara je? Wabunge mmeona?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FDR.Jr, Jan 17, 2012.

  1. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    CDM mmemuona regia e. Mtema na Morogoro yake? Hii ya Kilombero mpaka Ifakara je? Wabunge mmeona?

    Kwa mara ya mwisho kuwasiliana na regia ilikuwa ktk salamu zake za mwaka mpya, nilimpongeza na kumkosoa na ninamshukuru alinielewa na kunipa tumaini kuwa nilichomkosoa kimo ktk kalenda yake ya 2012......,

    Nilifarijika sana hasa pale aliposisitiza na aliponibainisha kwa lugha ya nyumbani, aliahidi pia atani pm .........; naugua kwa kifo chako na licha ya u ccm wangu nilitamani niwe hapo viwanja sitini-benki muda huu ila mungu amenipa faraja kwa yaliyotokea leo pale dada yangu ulipougusa mkoa wa morogoro-mikumi-ruaha-kilombero-mang'ula-kiberege-sagamaganga-kaporo-kibaoni na dakika 40 zilizopita umeingia ifakara viwanja sitini -benki ktk uwanja wa familia ya mtemanyenja aka mtema.

    Mlongu wangu umeiandika historia na umeacha fundisho kwa wote waliokusindikiza leo kuingia huko nyumbani. Wan jf. Nawataka wabunge wote walioenda leo ifakara na kesho wakishamlaza nyumbani regia wajiulize kama wataipata heshima hii aliyoipata Regia tangu amefariki na sasa mko Ifakara nyumbani kwao?

    Bint wa 1980 ameunyamazisha mkoa wetu, ameziliza wilaya na ninawapoandikia hii taarifa muulizeni pedeshee mteketa amekumbwa na nini ifakara, ccm, cdm, cuf na wengineo tujifunze kuingia mioyoni mwa wananchi wetu kwa namna njema na yenye mashiko.

    Imeandikwa "jililieni.........." neno hili hutimia kwa utu wema wetu na siyo vinginevyo. Rudini bungeni mpiganie alichoamini regia wabunge ulanga -kilombero pokeeni kijiti chake, acheni zecomedy iliyofanywa malinyi siku ambayo regia alipopata ajali juu ya mashamba ya mpunga, dkt mponda, maige na dkt hovisa kupingana mbele ya wahanga wa sakata hilo.

    Mmeidhalilisha serikali. Suzan kiwanga chapa kazi msaidie mteketa tupate mageuzi kilimo na miundo mbinu.

    Lala kwa amani dada yangu Regia Mtema.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ujumbe mzuri ila andika kwa herufi ndogo usomeke
     
  3. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ngwenga!
     
  4. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umesomeka mkuu.'
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hebu tudokezee japo kidogo kilichompata Mteketa.
     
  6. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha jinsi da Regia alivokuwa mtu wa watu. Sote tujifunze ktk hilo
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,509
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    Uandishi wa kutumia herufi kubwa ni sawa na kupiga kelele!
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jitahidi kupanga habari yako kwa paragraph na muonekano mzuri.....otherwise ni habari njema yenye matumaini.
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CAPS = shouting!
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii heading ndef sana!!
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wakati mwili ukiingia ifakara jana...watu walikuwa wakiimba nyimbo za kejeli na vijembe kwa mteketa.......huyu jamaa hapendwi lakini pia wakazi wa ifakara wanadai ndo mchawi
     
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mi pana elewa veve!!!!!!!""
     
  13. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mteketa ni nani?? tupe CV yake!!

    naskia tu jina lake kwa ngwasumaaaAaa
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu jamaa alikuwa anaandika huku analia ndo maana kaandika kwa fujo..
     
  15. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekusoma mkuu embu eleza kidogo kuhusu huyo mteketa!
     
  16. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anayo pointi nzuri, ila mpangilio wake nao mmmhhh!
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akashina...kaimuka mdalu!?
     
  18. M

    Mndamba Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 22, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu hebu acha kuharibu lugha za watu. Ujumbe mzito na caps ni kuonesha msisitizo. RIP dada yetu Regia E. Mtema.
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mleta mada nadhani ana hisia kali sna...hasa jana mwili ulipofika ifakara...watu wengi walijitokeza kuupokea mwili wa marehemu....walikuwa wengi sana..(kuna picha nimeweka humu)....

    Kujitokeza kwa watu wale na wengi wao walikuwa wakiimba nyimbo na kutoa maneno si mazuri kwa mbunge wa jimbo hilo bwana mteketa kuwa ndiye yuko nyuma ya kifo cha Regia na sasa amechokoza nyuki...wengine wakaenda mbali sana wakisema leo wasimuone kwenye mazishi...

    Hali hii ilipeleka kumfanya mwenyekiti wa chadema taida (mbowe) kusimama na kuwasihi vijana watulize munkari...maana walikuwa wengi na hii ilipeleka kuchelewa kuufikisha mwili hosp.


    chek picha hii hali ilivyokuwa



    [​IMG]
     
  20. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Changamoto kwetu 2liobaki, 2fanye mambo ya msingi. Jamii itukumbuke kama Regia. We mic u mama
     
Loading...