Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mmejipangaje Iringa Mjini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mlachake, Aug 16, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuenguliwa kwa Bwana Mwakalebela, wana CCM wengi wameonesha kukerwa na kitendo hicho.
    Kumekua na matukio Mengi yakiwemo na kuchana kadi za uanachama Mbele ya ofisi zao(CCM) hapa iringa mjini. Binafsi nimeshuhudia haya.
    Wengi wameonesha kutokubaliano ya kamati kuu kumrejesha mama Monica.
    Katika pita pita zangu Wengi wameamua kuipa shavu CHADEMA.
    Nimejaribu kutafuta CV ya huyu aliyeteuliwa kuwania Ubunge jimbo hili kwa tiketi ya Chadema, Lakini sijafanikiwa.
    Ningeomba mwenye data kamili za huyu mheshimiwa azimwage hapa.
    CHADEMA naomba muwe makini sana hapa. Mpaka sasa hili jimbo lina kila dalili la kuchukuliwa na upinzani. kinachohitajika nikujipanga vizuri tu.
     
  2. u

    urasa JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    long live chadema
     
  3. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RUSHWA ITAKUFANYA UTESEKE MIAKA 5,ICHUKIE RUSHWA CHAGUA KIONGOZI BORA OCTOBA 31: MCHUNGAJI MSIGWA AJITOSA KUGOMBEA JIMBO LA IRINGA KUPITIA CHADEMA, ASEMA KIBOKO WA MAFISADI NI VIONGOZI WA DINI KUONGOZA...............
     
  4. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CHADEMA mmejipangaje Iringa Mjini? kwani hakuna vyama vingine vya upinzani kwanini usiseme CUF.
     
  5. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CUF or CUFI?
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    for sure iringa hamjawahi kupeleka mpinzani bungeni...hebu amkeni...! VOTE CHADEMA...!
     
  7. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Historia inaonyesha 1995 mbunge wa iringa mjini alikuwa mpinzani.....alimbwaga hans kitine


    mix with yours
     
  8. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka 1995-2000, jimbo la Iringa Mjini liliwakilisha na mbunge toka chama cha NCCR-Mageuzi.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Good memory mkubwa kwa kutukumbusha......tunataka yatokee yale ya 1995.
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Vipo mkuu.
    Ila tunapenda mabadiliko.
    CHADEMA wako serious kuliko vyama vingine vya upinzani.
    Kumbuka Mbowe amegombea Urais mara moja akashindwa akaamua kukaa Pembeni.
    Sasa amesimamishwa Dr. Slaa.
    Hii inanifanya nione kuwa hawa jamaa hawana masihara.
    Kwa upande mwingine nina wasi wasi na hawa wengine kama wako serious!
    Hivi wanataka Mungu ashuke awaambie Lipumba hawezi kuchaguliwa kuwa Rais wa Tanzania?
    Huyu jamaa kasimama mara Ngapi na kushindwa? Kwani huko CUF hakuna watu wengine wanaoweza kugombea urais?
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Wakati mwingine tuangalie kukubalika kwa chama/mtu sehemu husika,hata tlp/udp na nini sijui wapo Iringa. Je wanauzika kwa wapiga kura?
     
  12. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ok thnx kwa kunielimisha..! all in all do it again.
     
  13. P

    Phoibe mshana Member

    #13
    Aug 16, 2010
    Joined: Sep 19, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa asiyekubali kushindwa si mshindani, ukishindwa toa nafasi kwa wengine
     
  14. T

    The voice New Member

    #14
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima tumpe mwakalebela we need justice why is it that this party belongs to a specific clan?
     
  15. T

    The voice New Member

    #15
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ona sasa Basha pamoja na vithibitisho bado anaitwa mgeni. mambo gani haya chama tawala kinaitaji vijana tuache mambo ya ubwanyeye
     
Loading...