Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mmejifunza nini kutokana na kauli ya mwanasheria mkuu wa serikali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichasi, Jul 20, 2012.

  1. K

    Kichasi Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naanza kwa kunukuu,"BINADAMU TUMEPEWA VICHWA KWA AJILI YA KUFIKIRI NA SIO KUFUGA NYWELE,HII INA MAANA KUWA SIO KILA MWENYE NYWELE ANA UWEZO WA KUFIKIRI".Critically discuss this statement.
     
  2. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni cdm peke yao wanaopaswa kujifunza(kama kweli kuna cha kujifunza katika kauli ile) nadhani tunapaswa wote9cdm ccm na wananchi wote) kujifunza na kuona kwa kiasi gani serikali yetu unavyoweka nchi hii na maslahi ya watu rehani kwa kuendelea kuwa na mwanasheria wa hovyo na asiyefikiri kama werema.sidhani kama alipaswa kutoa matusi yale dhidi ya wabunge wote (hii ni kwasababu wabunge angalau wote akiwemo yeye wana nywele lakini haamini kuwa wanaweza kufikiria).kama mwanasheria mzoefu alipaswa kutafuta maneno yenye staha kujibu hoja ya lissu hata kama ungekua upuuzi wa namna gani.watu watashindwa kuelewa nani mjinga na nani mwerevu kama anayedai mwenzie ni mjinga anatukana hata kuliko huyo mjinga.
     
  3. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nilisikitika sana siku najisifia kuwa ni jaji, ni msomi, na kumdharau prof.shivji kuwa ni mwadishi wa katiba tu bali hajui sheria ya katiba.Kimsingi kama taifa linategemea kuwa tunamwasheria mkuu, ni hasara, tutaendela kuwa na sheria mbovu, usimamizi mbovu wa sheria.halafu angejua kuwa , hayupo bungeni kiushabiki wa vyma, bali anatetea watanzania wote kisheria.na si kuwa mnazi wa kuropoka na kuwa shabiki wa kisiasa na kusahau majukumu yake.Akumbuke yupo pale kwa mshahara wa kodi ya wananachi na si kuwa shabiki kwa mambo ya kisiasa kama mwendawazimu
     
  4. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tungo tata....
     
  5. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Nafikiri mimi binafsi Kama MTANZANIA nimejifunza kwamba AG Werema anakojoa akiwa kachuchumaa. Sina Mengi.
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    ndio tatizo la wasomi madesa...

    GPA kubwa lakini hamna kitu kichwani...........
     
  7. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamaa chizi yule!hata ukimuangalia 2 utagundua ana mapungufu kwenye ubungo,sisi madokta kumgundua mtu chizi jambo la kwanza mtazame jinsi anavyopepesa macho yake na kuyabinua same to huyu ag
     
  8. K

    Kirokolo Senior Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nadhani huyu werema ni pungufu wa akili hasa ukixingatia dhamana aliyopewa na taifa hili. Nina shaka pia na uraia wake na lengo lake na mstakabali wa amani na ustawi wa taifa hili. Ameunyong'onyesha sana moyo wangu. Kwa hili hatajitoa kamwe kwenye kundi la "1kb brain". Ni aibu sana sana kwa AG wa taifa la watu milioni 45 kuonesha utaahira wake mbele ya umma kupitia chombo tukufu kama bunge, na watu wote hao hawajaingia barabarani kumkataa. Hafai hata kuwa mwangalizi wa shamba la kuku. Hivi takataka za aina ya AG werema zitaendelea kuchafua hali ya hewa bungeni hadi lini? I am very upset!
     
  9. K

    Kirokolo Senior Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Bora mi ni mkeo na huwa nachuchumaa wakati wa ku-pee! Unanilinganisha na huyo jelly fish? Usiponitaka radhi ndoa na wewe mwisho.
     
  10. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,376
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    kinacho msumbua Werema AG wa sisi si emu ni VICE AND DEVIANCE ukitambua hilo hamna haja ya kufikilia au kujadiri upumbavu wake.
     
  11. K

    Kyindokyakombe Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WEREMA maana yake ni REHEMA MWANA ASHA na si mwanasheria.
     
  12. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Wanasheria wanayo lugha ya staha sana ambayo mara nyingi huitumia ikiwa mtu amekosea katika jambo fulani,ila kwa hili Werema has shown unethical behaviour!
     
  13. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Yani nimekasirika na zaidi ndugai kuitetea.
     
  14. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Sijakufananisha na Lile dubwana Jelly Fish mke wangu mpendwa nyongo mkalia ini. Naomba radhi MKE wangu furaha ya moyo wangu.
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Watakomajeee ss mwendo mdundoooo
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aki,nya si atalala!
     
  17. i

    iringa Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukichunguza kwa makini hoja ya Lissu ilikua ni ya kitaifa iliyokuwa ikiitaji wabunge kujadili mustakabali wa watanzania wanaopoteza maisha kila mara kwa ajali, alitakiwa kupinga kwa hoja kwa kuonyesha kuwa hakuna haja ya kuijadili hoja ya Lissu kwa sababu kanuni zimekiukwa, na utetezi wa Lissu haukuwa sahihi kikanuni. Badala yake anasema hana akili. Sasa jiulize anayetaka maisha ya watu yaokolewe kupitia wawakilishi wao bungeni na anayepinga kwa kutetea utaratibu unaopendekezwa na serikali wa kuunda tume ambazo hazijawai toa ripoti zake tangu enzi za MV Bukoba , nani kati yao asiyetumia akili kama alivyotamka AG? na naibu spika anayemtetetea kuwa hakusema vibaya kwa kupingana na Lissu ili hali watazamaji wote tumeisikia kauli ya AG? hapa ndipo tulipofika watanzania na hawa ndio aina ya viongozi tulionao. Tafakari je hajali zitaisha Tanzania kwa staili hii? na ni maendeleo gani yatakoyoletwa na watu wa aina hii? Tuchukue hatua watanzania kwa kufanya maamuzi sahihi wakati sahihi maisha ni yetu dhamana ya kuyalinda yako
    mikononi mwetu.
     
  18. K

    Kigano JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 349
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    actually, alivyokuwa anaongea(Mwanasheria), kama ulimwangalia vizuri, ni kama hakujua kama angeulizwa lolote, Ndugai pia hakujua kama jamaa (Lissu) alikuwa amejipanga vya kutosha. so, wakati Ndugai anarusha mpira kwa Werema, werema akaudaka bila hata kujua what was going on, akasoma kifungu kile kile ambacho jamaa ( Lissu) alikuwa amesoma, kilichopelekea Ndugai kubong'aa kwa muda mrefu akisoma bila kuelewa. Mwanasheria akaona njia pekee ni kujihami kwa matusi. actually ni kama kumaliza yapite. Ah, yaani napata shida kuelezea, It was like when deffenders of a football team are trying to clear the ball out wakati stikers want to score a goal. at that moment unachoweza kuona ni kukanyagana, na reffer akiwa ni shabiki wa "victim team" anaamuru "goal kick" kuelekea timu pinzani.
     
  19. Nkandi

    Nkandi Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ad hominem utumiwa na mtu aliyekosa hoja na majibu ya maswali.....
     
  20. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ag uchwara ndiye mnamjadili hapa?
     
Loading...