Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mla nae huliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Don, Apr 20, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nachelea kuwaasa wanachadema kwa maneno kama vile hukumu ni hapahapa duniani na kila aliyeua kwa upanga naye atauawa kwa upanga,ioneeni huruma hii serikali ya jk hivi hamna jema ililofanya au mnaona mabaya tu?kwanza mnahatarisha usalama wa nchi,pili mkumbuke mkiingia madarakani nanyi mtafanywa haya mnayofanya sasa kumbukeni 'no one is perfect'
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Wacha uoga, hii ni nchi ya demokrasia, unavyosema eti na CDM watafanyiwa hivi wakishika dola unadhihirisha the way you think small and you will remain small.
    Otherwise umejivua ufahamu coz kazi ya kumtetea shetani ni kazi ngumu, pole kwa hi shuhuli ngumu mkuu.
     
  3. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo ujumbe wako ni kuwa watu wakiiba tuwaachie tuu! Kazi kwelikweli lakini ni mawazo yako nayaheshimu
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ukiwa unafaidika na system iliyopo mapovu yanaweza kukutoka mdomoni kuitetea!
     
  5. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kutambua kuwa Chadema wataingia madarakani si muda mrefu
     
  6. d

    davidie JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata hao chadema wakishika dola wakawa wezi tutawahukumu pia, usilete habari za misemo ya kiswahili hapa.
     
  7. 03580

    03580 Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhm old comment
     
  8. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mbona povu linawatoka sana sehemu chadema ipewapo tahadhari? Je nyie ni ma agent wao?naanza kupata jf ni ya chadema,twendeni kwa hoja km gt
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nashukuru kwa kutambua kwamba chadema itaingia madarakani soon. tukiingia madarakani tutahakikisha tunamtendea mwananchi mema yaani uhuru na haki vitazingatiwa.
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    kakojoe ulale
     
  11. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nincompoop, idiot, big old fool...shut your big mouth!
     
  12. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We acha woga dogo hii spidi hakuna mtu wa kuipunguza

    haya yametokea kote ulimwenguni siyo mageni sana labda kwako


     
  13. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    matusi ni uwendawazimu hoja ni brand name ya JF.
     
  14. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    huu moto hakuna wa kuuzima mpaka kieleweke. kama wewe ni mmoja wao subiri hukumu yako.
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yaani hii ni akili ndogo ya ccm ya kuwa kula ni kwa zamu,
    mkuu sisi tupo kwa ajili ya taifa hili, tujitengenezee maisha bora kwa kila mtu,
    haijalishi atakaehalibu ni nani adhabu apewe tuu hata hivyo kwa taalifa yako hata CDM
    si mama yetu bwana, afanyae vizuri tutakuwa naye tuu hata kama ingekuwa ni ccm!
    ACHA AKILI ZA KIMAGAMBA HIZO MKUU!
     
  16. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gasper Lasway mkuu!
    Wewe na wenye mawazo kama yako ndio waliotufikisha hapa tulipo 'maskini wa kutupwa katikati ya matajiri wezi wa utajiri wetu.
    Usiilaumu CDM umemsikia Deo wa CCM na wengine?
    Ndugu yangu acha woga! nitakupa mfano mmoja ya watu walionyanyaswa kwa kuibiwa muda mrefu! Wasukuma wa shinyanga kipindi cha "msimu" wa pamba walikuwa wanaenda gulioni kuuza pamba wanaambiwa hakuna fedha wakati huo pamba inachukuliwa na wanapewa risiti iliyo na muhuri "paid" kwa vile hawakujua kusoma waliondoka waliporudi baada ya miezi 2/3 kutaka walipwe haki yao walifukuzwa kama vibaka hawa wakulima!

    Chama cha Shirecu wakati huo kilikuwa kimejaa wezi na mwenyekiti wa wakati huo Ngwani alikuwa na nguvu za ajabu.
    Wataalamu waliliona hili wakataka wamng'oe Ngwani lakini wawakilishi wa vyama vya msingi walihongwa pesa na pombe wakamuaibisha registrar na kumwambia Huyo huyo tu!! wengine nao wataiba!!!

    Ndugu yangu zama za UJIMA zimepita!! wezi wawajibishwe!
    Hata kama wewe ni PINDA ujumbe chukua!!
     
  17. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Bora uwaelimishe waelewe maana kuelimika na kukosa busara ni upumbavu pia,msijifiche chini ya kivuli cha u great thinker
     
  18. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Fafanua hayo maneno!

    Usalama ulishatoweka siku nyingi sana, kina Zitto, Deo, Freeman, Mnyika na wengine ndio wanapigania kurejesha usalama wa nchi.
     
  19. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tuangalie kwanza hapo kwenye red. Serikali yoyote duniani iliyoko madarakani, ipo hapo ili ifanya MEMA. Vinginevyo haifai kuwepo madarakani.
    Ukiangalia hapo kwenye blue, hiyo ndio kazi ya upinzani popote pale duniani. Kuangalia mabaya ya serikali na chama tawala ili kuikosoa. Kwa kufanya hivyo, serikali itakuwa makini katika ufanyaji kazi wake wote.
     
  20. MGOGOHALISI

    MGOGOHALISI JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kajitathmini upya
     
Loading...