Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Mkoa wa Arusha waanzisha rasmi tovuti yao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fredmlay, May 19, 2011.

  1. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wana jamvi habari ndiyo hiyo tuwaunge mkono kwa kuitembelea na kutoa maoni yetu:

    "Waheshimiwa viongozi na wapenzi wa CHADEMA,
    Napenda kuwajulisha kuwa UONGOZI wa CHADEMA Mkoa wa ARUSHA umeanzisha rasmi tovuti ya CHAMA ya mkoa wa Arusha, CHADEMA ARUSHA - Mwanzo

    Lengo la msingi ni kuwawezesha wana chadema, wapenzi na wakazi wa mkoa Arusha kuweza kupata habari mbalimbali za CHAMA chao wanachokipenda zikiwa fresh na kama zilivyokusudiwa kuwafikia. Tovuti hii itawaunganisha watumiaji wa mtandao ambao ni wakazi wa Arusha/wanachadema na wenzao walio duniani kote ili kwa pamoja (synergy) kushiriki katika SIASA za MKOA wao wa Arusha na Tanzania kwa ujumla na pia kuchangia MAENDELEO katika kuijenga Arusha na Tanzania wanayoitaka.

    Mambo maalumu katika tovuti hii/Special features;

    1. Tumeanzisha Online TV (chademaarusha.TV) ambayo itarusha video za matukio mbalimbali ya CHAMA/Ziara za viongozi/wabunge na madiwani wa chama, hotuba za viongozi na mambo mengine mengi.

    2. Kutakuwa na "Exclusive interviews"/Mahojiano maalumu na watu maalumu ambayo kimsingi hayatapatikana pengine isipokuwa "Only on chademaarusha.TV".

    3. Tovuti hii itakuwa ni "Mahali Rasmi" pa kuonyesha kwa jamii utendaji kazi wa wabunge wa Arusha na madiwani kwa kuonyesha na kuelezea shughuli wanazozifanya katika kutekeleza ahadi zao kwa wananchi.

    4. Tovuti itakuwa na link ya moja kwa moja kwenye Facebook na Twitter (Mitandao ya kijamii). Kwa njia hii tutaweza kuifanya tovuti iwe interactive. Hii feature itaruhusu kumtumia kila member wa facebook na Twitter (Chadema Arusha) alert kila mara tunatuma habari mpya kwenye TV hasa exclusive interviews.

    5. Ni nia ya chama kuifanya Tovuti iwe information centre kwenye mambo ya msingi: Kama Demokrasia, Maendeleo, siasa, utawala bora (good governance), haki, Jamii, Uchumi, Utalii wa katika Nothern circuit/Arusha, uwekezaji Arusha na mengine mengi.

    Nitashukuru kwa maoni yenu ili kuboresha tovuti yetu.


    I Thank you!

    Amani SG"
    KATIBU WA MKOA wa Arusha - CHADEMA.
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Bravo...
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    This could be a very appreciable step!
    Dunia ya leo ni e-world, na watu wanahitaji mawasiliano ya harakaharaka ili kuchukua hatua za mara moja kwaajili ya manufaa wa nchi!

    Hongera sana kwa pioneers!....((Nitapata part time huko?)
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Safi sana:
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    safi sana...chadema inaongoza, wengine wanajikokota! Very good step!
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Red colour imekuwa too much inaumiza macho. wahusika angalieni hili. Mnaweza kutumia zaidi light-blue na red ikapunguwa. ni maoni tu.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aibu kubwa sana kwa makao makuu,..
    kila siku wana pigiwa kelele lakini wapi,though iko too local ila
    ni nzuri kwa kuonesha nia ya kujenga!

    Bravoo
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kumekucha! Twanga Kotekoteeeeeeee!!
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,535
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Chadema-Arusha na Chadema kwa ujumla tuko pamoja kwenye mapambano.
     
  10. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    One step to the White house
     
  11. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Bwn Fred hayo ni mawazo na mipango mizuri, lakini hiyo tovuti iwe easly accessible kwa watu wa kutoa maoni. Registration iwe easy kama JF. Hiyo itafanya iwe popular kwa wanachama na wadau ili kuweza kutoa chachu kwenye maendeleo ya Mkoa wetu na nchi yetu ya Tanzania tuipendayo.
     
  12. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hongereni sana chadema arusha.....
    nadhani makao makuu wamelala sana, waamsheni hao.......
    mwanzo mzuri
     
  13. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wewe sulphadoxine angalia hicho kisu, utakata hiyo ndude chunga baba!!!!!!!!
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mwanzo mzuri

     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280

    Mie mwenyewe nimeogopa nikakimbilia kumnyang'anya kumbe picha
     
  16. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera ila tunahitaji baadaye mfanye coverage nchi nzima kwani cdm sasa kina sura ya kitaifa, makao makuu ya TV hiyo yanaweza kuwa Arusha kuenzi jiji letu la kitalii ila mpanue coverage as soon as possible people are hungry for party news
     
  17. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Tunawashukuru wote,wanaotupongeza,kutushauri,Maoni na ushauri yatazingatiwa,
    Nanyaro
    Mwenyekiti Bavicha mkoa
     
  18. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bravo, mikoa mingine iige uvumbuzi huo na kufanya maramoja. CDM taifa ihuishe website yake kutoa matukio yote ya kitaifa na maendeleo ya CDM
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo imekaa vizuri.
    Jaribuni kuangalia uwezekano wa ku-link na tovuti ya cdm makao makuu.
     
  20. Glucky

    Glucky Senior Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    big up thats good. ndhani iwe kama forums ili watu tutoe hoja zetu. pia na hao viongozi wawe wanazijibu
     
Loading...