Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Mkoa wa Arusha-Taarifa kwa Umma,kumbukumbu ya January 5

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Jan 4, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    TAARIFA KWA UMMA: KUMBUKUMBU YA TAREHE 5 JANUARI
    04 JANUARI 2012.
    Ndugu wananchi na wakazi wa Arusha.
    Tarehe 5 Januari ni siku ya kumbukumbu ya maana sana katika chama chetu kwenye mkoa wetu na halmashauri ya jiji letu la Arusha.

    Tarehe 5 Januari mwaka 2011 ulifanyika mkutano mkubwa ambao ulikuwa umebeba ujumbe wenye madai ya wananchi kuhusu ukiukwaji wa demokrasia katika suala la uchaguzi wa UMEYA katika jiji la Arusha. Wakazi wa Arusha walijitokeza kwa wingi kwa sababu walikuwa wameelewa nini hasa kilikuwa kinalalamikiwa.

    Kwa yote yaliyotokea mwaka mmoja umepita sasa, chama kinawapa pole makamanda wote na kuwataka tujipe moyo kwa safari ya ukombozi tuliyoianza. Sote tufahamu kuwa iko siku tena sio muda mrefu wakazi wa Arusha na Watanzania kwa ujumla tutafaidi matunda ya rasilimali zetu nyingi ambazo kwa ujumla wake iwapo zitasimamiwa vizuri kwa haki na usawa hatupaswi kuitwa maskini.

    Tarehe 5 Januari, CHADEMA tulipaza sauti zetu tukiwa na madai ya msingi sana ambayo yanabeba maisha ya wakazi wa Arusha. Suala la uchaguzi wa MEYA wa jiji la Arusha ambao ulichakachuliwa kwa uwazi, makusudi na aibu kwa waliotenda. Bado madai ya wakazi wa Arusha na chama kwa ujumla yanabaki pale pale kuwa hatumtambui MEYA wa CCM aliyechaguliwa kwa mazingira yasiyo ya haki.
    Kwa vile suala la maandamano lipo mahakamani, hatutalizungumzia, tunasubiri haki na sheria vichukue mkondo wake katika kuamua kuhusu suala hilo.

    Sambamba na hili, tunawapongeza wakazi wa Arusha kwa ujasiri na umahiri wao katika kupigania na kusimamia bila woga masuala ya msingi. Ujasiri huu ndio unaopelekea wakazi wa Arusha kutokubali kunyanyaswa hasa inapokuja kwenye masuala muhimu ya haki za binadamu.

    Kwa wakati wote hali ya Arusha katika uhalisi imeendelea kuwa ya amani na utulivu na watu wamekuwa wakifanya shughuli zao kama kawaida licha makada wa chama tawala CCM na baadhi ya viongozi wa serikali kutoa maneno yenye utata kwa kuizungumzia hali ya kisiasa kwa sura ya kukejeli demokrasia na haki za watu.

    Tunaendelea kuwasihi wakazi wa Arusha waendelee kuwa majasiri, waendelee kuwa wachapakazi na kuwa tufanye kazi kwa kujituma kwa maendeleo yetu na ya watoto wetu.

    Mwaka wa 2012 uwe ni mwaka wa kitofauti katika kuifanya Arusha yetu kwa kuleta na kufikia mabadiliko chanya ya kiuchumi, kisiasa na kijamii na zaidi sana kushughulikia kwa dhati suala la ajira kwa wasio na ajira.

    Amani Golugwa
    KATIBU WA CHADEMA MKOA WA ARUS
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tupo Pamoja sana! Nguvu ya umma
     
  3. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,599
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    hukukumbuka wala kutaja waliopoteza maisha!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    pamoja sana
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi yale maandamano yalizaa tija yeyote? Au kufukuzwa madiwani ndio ilikuwa lengo?
     
  6. kajwa

    kajwa Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante....
    Na mapambano yataendelea..!
     
  7. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe unaonaje yalizaa au hyakuzaa?
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Tutafanya mkutano wa hadhara NMC kuanzia saa tisa mchana
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nguvu ya Umma wabunge 23?
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huo mkutano mnawakumbuka kina nani? Kwa nini hizo pesa za maandalizi ya mkutano pamoja na posho mtakazopeana msiwape familia za wale waliopoteza maisha?
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wngapi wanatosha kuwa nguvu ya umma?je tume ya uchaguzi ni huru?palikuwa na ushindani linganifu?
     
  12. s

    sakafu Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni fujo zenu
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mbaka kieleweke!
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Fafanua mkuu,hapa JF tunajadiliana kwa hoja!karibu sana JF!
     
  15. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    saa ya ukombozi ni sasa,kuna haja kubwa sana kuwakumbuka mashujaa wa demokrasia makini toka demokrasia mgando
     
  16. N

    Nyota Njema Senior Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukio la Arusha linapaswa kulaaniwa na kila mpenda haki nchini, na kumbukumbu yake ni muhimu ili wote wanaofikiri kuwa kumwaga damu za wanaharakati ndiyo njia ya kung'ang'ania madaraka wazidi kuona aibu na kuacha ushenzi wao. CHADEMA inapaswa kuifanya siku hii kuwa muhimu kwa ajiri ya kuwakumbuka wenzetu waliojali zaidi maslahi ya Taifa kuliko hata uhai wao. Ole wao walioua Arusha, siku zao zinahesabika!
     
  17. L

    Luiz JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vzur kesho mkpitsha japo mchango ili tukawakarm ndugu na kuwatembelea ni vzur zaid, pamoja sana makamanda
     
  18. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,520
    Likes Received: 1,714
    Trophy Points: 280
    Na rais aliechaguliwa na watu milioni 5 kati ya milioni 40+?
     
  19. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Hivi nguvu ya umma iliyom-baka Gadafi ilikuwa na wabunge wangapi vile?
     
  20. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Thax kwa taarifa nzuri! Peoples power tupo pamoja!
     
Loading...