Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mko wapi au ndo walewale?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kilahunja, Dec 22, 2011.

  1. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakat wa kampen ya uchaguz, si chadema wala ccm, wote walitumia kila njia kuonyesha mabavu, walitumia helikopta kuomba kura, na iman sio lazima mpaka chadema iwe madarakan ndo ichukue hatua, if they real care(chadema) they should show us right now kabla tujawapa utawala by 2015, and if they can do nothing, then hatutawaelewa na wote wataingia ktk kund moja la kutafuta utawala bila kujal maslah ya wananch wao..AM DONE.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Kuna hoja hapa, lakini ngoja niishie hapa maana chako ni chako...........................................
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    freedom ov choice bt nt freedom frm the choice, 2ko pamoja.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Labda mafuriko yatokee kwa wachaga, hapo lazma Chadema wajitokeze.
     
  5. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbona kwenye janga la umeme wakiitisha maandamano hamtaki? Sasa hapa mnawahitaji wa nini? Swala la Janga linashughulikiwa na serikali na wala sio chama chochote kile. Uliona nchi gani chama cha upinzani kinashughulikia majanga?

    Itatuchukua miaka mingine 50 kuleta mapadiliko Tanzania kama huo ndo mtazamo wako.

     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acha maneno mbofumbofu ww, alokataa maandamano nani? Nasisitiza, wao ni kama wengne tu, kama kwel wanatupenda watatulinda, m out.
     
  7. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    p.u.m.b.a.v.u ww!?
     
  8. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umesahau Ndesamburo alipotaka kuweka lami Moshi aliambiwa ni kazi ya serikali! shida ipo kwa Gamba's wanaogopa CDM kitajipatia umaarufu kupitia matatizo ya wananchi wanayoweza kuyatatua, ila mkono wa heri huo lazima upo..
     
  9. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo akili ndo huwa unaitumia katika kuendesha mambo ya familia yako au unayo nyingine umeiweka pembeni?!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    we ulitaka wafanyaje?
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,235
    Likes Received: 11,583
    Trophy Points: 280
    Hebu acheni kukurupuka, helkopta zinakodishwa kwa ruzuku zinazotolewa kwenye chama kwa ajili ya uchaguzi.
    Ni sawa na kuwalalamikia washiriki wa mashindano ya magari eti kwa nini wanatumia magari yao kwenye mashindano tu na sio kwenye kutatua tatizo la kutembea umbali mrefu kwa kukosa usafiri lililopo ktk baadhi ya vijiji.
     
  12. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Haya ni mawazo ya ubongo wa kitoto kabisa kufananisha Chama Cha Siasa na RED CROSS. Kama akili yako ndio hii si ajabu serikali ikitumia kodi zetu kupitia Taasisi ya Urais kuwapa haki yao ya msaada waathirika, wewe na wenzio wenye akili za hivi mtaona kuwa ni CCM kupitia Mgombea wake Kikwete imewasaidia Wahanga ktk janga linalowakabili.

    Weka akilini kuwa, CDM (au chama kingine chochote kile cha siasa) hakimiliki hazina ya nchi. Helikopta ulizoziona wkt wa uchaguzi ni bajeti ambayo serikali yenyewe inatoa kwa hivyo vyama vya ajili ya kampeni. Hata kuilaumu CCM ni ujinga pia, tena uliotukuka. Ya kulaumiwa ktk hili ni SERIKALI YA CCM na sio CCM au CDM kama chama.

    Kwa akili finyu za namna hii, serikali ikitoa msaada wa chakula kwa wenye njaa (ambayo ni haki ya raia toka kwa serikali yao) watu wenye ufinyu wa akili kama muanzisha mada wataanza kuisifia CCM kwa kuwa udogo wa mawazo hauwapi nafasi ya kujua kuwa hicho chakula ni cha SERIKALI na sio chama.
     
  13. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bado wafanye jambo lakuonyesha msaada wao kwetu..siwaoni kimyaaa kabisaa.
     
  14. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mfinyu wa akili baba yako na mama yako
     
  15. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mnyika is working hard on this. Au mpaka umwone kwenye TV? Au ndo mpaka alete helikopta? Huh?
     
  16. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    we need action not sound nb(cfungamani na upande wowote)
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoja nikasilize hotuba ya prezda dhidi ya mafuriko..
     
Loading...