Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Mkipitisha bajeti hizi hamfai kupewa nchi 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halfcaste, May 25, 2012.

  1. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    1.Bajeti ya Wizara ya Madini na nishati
    -nguzo za umeme tuna nunua kati ya 900,000 na 1200,000,je ni haki
    2.Bajeti ya Wizara ya uchukuzi na Wizara Viwanda na Biashara
    -bei za ushuru wa kuingiza magari zimekuwa za kumkomoana mtanzania asiweze kununua gari.hadi leo hii ni Watanzania 4 kati ya 1,000 ndo wanamiliki gari.whats dumping fee for???
    Wabunge wa CHADEMA mnafanya nn bungeni?! Cjataja wabunge CCM coz wachumia tumbo
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujua Hawako makini,wakati wenzao Wanaanza kamati bajeti za wizara wenyewe wanakimbilia lindi na mtwaraaaa! Walikuwa wapi kabla ya hapo? Hive tatawaelewa kweli kweli? Hata Hao mawaziri vivuli wtazungumza nini bungeni?this is nonsense,labda wata walk out Kama desturi Yao.
    Wanaikimbia bajeti hatua za muhimu hawa mtawapa nchi kweli?
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hujui kuwa walikuwa wanasusa?
     
  4. n

    nyangasese Senior Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wakiigomea bajeti hiyo,mwisho wa siku wabunge wa ccm wataipitisha tu
     
  5. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ng'ombe kumlisha keki badala nyasi ni ngumu, endeleeni na ccm yenu, lakini sie hatumo!
     
  6. P

    Pwito Senior Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo mswano mzabemzabe leo Jangwani uwasikilize viongozi wako Makini wakinguruma wakiongozwa na Kamanda wa anga Mbowe pamoja Mzee mkombozi wa wana na Dokta wa Ukweli W. Slaa. Pipozzzzzzzz
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu hicho Chama cha CHADAMA kimesajiliwa lini? Usije ukawa unachanganya na kile cha mtetezi wa wanyonge kinachoitwa CHADEMA?
     
  8. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    shughuli mtaiona leo tulieni na bado bungeni moto utawaka.
     
  9. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kama Chadema hawafai tumpe nani?? Tumrudishie huyo huyo aliyezipanga hizo bajeti??
     
  10. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kumbe wakiondoa huo ushuru watanzannia wote tutaweza kununua magari! Stupid thinking.
     
  11. h

    hans79 JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wewe vp mbona unaleta utoto? toka lini mshindi 48 badala ya 148 pointi? tupe wasifu wa elimuyo.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    CDM wapo kwa maslahi yao kama unategemea kusaidiwa na CDM utasuburi sana.
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cdm ni ya watanzania wote,kwa hiyo kama ni maslahi yao ina maana ni ya watanzania,ansante saaaaaaaaaana........
     
  14. h

    hans79 JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hujui utendalo
     
  15. h

    hans79 JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    rudia tandani lala
     
  16. M

    Magwira JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Fikra zenu ninyi Wafuasi wa Magamba zmeganda CDM kmepata ngv kwa myaka 5 lakn mabadiliko 2nayaona.Nyie mnaoyabeza mmenunuliwa sasa mtaolewa kwa uvivu wa kufikiri Sh*n*i.
     
  17. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    na kweli msamehe
     
  18. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Magamba mtabaki hivyo hivyo huku CHADEMA wakichanja mbuga..... 2015=CHADEMA!!
     
  19. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Si kila mtanzania anaweza kunua gari lakini ukiangalia Tanzania inajitahidi kuhakikisha hakuna watanzania hawamiliki magari.sioni kwann tuwe na dumping fee na ushuru wa kukomoana
     
  20. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mimi CHADEMA kwa taarifa yako lakini tuwe tayari kukosoa chama chetu na kuwapa nondo za kwenda nazo bungeni,acha ushabiki
     
Loading...