Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mkae mtulie...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 24, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Mkae mtulie kwa upendo na heshima. Muongee kwa staha na kwa kujenga hoja.Mheshimiane nyinyi kwa nyinyi.Tumieni Katiba yenu kumaliza hoja yoyote itakayoletwa mezani. Msikubali kupambanishwa na watamani madaraka kama wafanyavyo wenzenu wa 'jembe na nyundo'.

    Mwenyekiti Mbowe na timu yako ya uongozi wa kitaifa,shughulikia matatizo ya chamani mwako kikatiba.Wananchi wa Tanzania wameshawaelewa hoja zenu.Wanasubiri 2015 wawape nchi muiendeshe.Bungeni,onesheni kuwa mnaweza.Majukwaani,jengeni hoja za kiukombozi. Magazetini,andikweni kwa wema.Runingani,tangazweni mnavyojisambaza kwa hoja mujarabu na umati wa Watanzania walio na matumaini nanyi.

    Mwaka 2015,simamisheni mgombea ambaye hata uchakachuzi hautampora ushindi wake. Iwe wa Urais,ubunge au udiwani.Watanzania wanawangoja.Msiwaangushe. Mkae mtulie na hatari zote zisiwafikie.

    Nangoja ukombozi...
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umenena sahihi kabisa.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    umesomeka mkuu...
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Makundi mbalimbali yakijibu maswali kwamba "NI KITU GANI WANGEPENDA KIWEPO KWENYE KATIBA MPYA"?

    Majibu yalikuwa hivi:

    DEREVA:Traffic wasiwepo barabarani

    MWANAFUNZI: Somo la hesabu lifutwe mashuleni

    MFANYABIASHARA: TRA ibinafsishwe

    WANACHUO: Bodi ya mikopo imilikiwe na Dowans

    WAKAZI WA MBAGALA/GONGO LA MBOTO: Ghala la mabomu lijengwe ikulu

    WANA NDOA: Vyeti vya ndoa viwe na 'expiry date'!


     
  5. Jomy

    Jomy JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I like it
     
  6. escober

    escober JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe jamaa unashangaza kweli jana wewe umetoa post ya uchochezi kwamba Zitto hawezi kuwa raisi wa Tanzania sasa nashangaa leo unasema CHADEMA watulie wakati wewe ndiye unawachonganisha
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakitekeleza hayo chama kinakufa. Hawa ni watu wa majungu, kebehi, matusi na hata umaarufu wao unatokana na hayo , hakika kinyume na hapo hawana cha kuwaelelza wananachi, ni kama wasanii wa bongo na filamu na miziki ya mapenzi, wanafanya hivyo kwa vile wamegundua ndo yenye soko. CDM wanaamini kuwa matuki, kebehi , siasa za chuki ndo watanzania wanapenda kusikia na ndivyo wanavyopata umaarufu.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanasiasa : wananchi wasifanye kazi bali wapewe pesa za matumizi na serikali kila siku.
     
  9. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dat t....!
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kumbe na wewe umemgundua. Huyo lazima atakuwa anti-ZITTO tu , aibu yake. Tulivu ya CDM ni mpaka ZITTO awe Rais vinginevyo, ukabila, udini na uamajimbo utawatafuna tu.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CDM bia ZITTO haiwezekani.
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    Like x2
     
  13. T

    Topetope JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja muheshimiwa mambo yako vyema
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Akina Mama walioolewa: Akina baba waonyeshe Salary slip zao mwisho wa mwezi!
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu yule mwamba wa kaskazini lowassa hamuwezi lazima achukue nchi kupitia ccm
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimeipenda hiyo.... watanzania tuwe tunalewa kila wakati ili kiingereza kipande hasa kwa wanachuo.... ha ha ha mkuu tunajaribu kuonyesha jinsi baadhi ya watanganyika na wazanzibari wanavyoona kama katiba Mpya ndio suluhu ya matatizo yao... kila mtu oh... katiba mpya! WHAT IS KATIBA MPYA?
     
  17. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    kwani chadema kuna fujo?
     
  18. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Ushauri hutolewa kabla au baada ya mambo kuharibika...
     
  19. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    CDM = Chama cha Demokrasia ya Mafataki.
     
Loading...