Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mjipange kwa kusimamia maendeleo kwenye majimbo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisendi, Nov 17, 2010.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    tumeona GUINEA MPINZANIA KAPITA BAADA YA WATU KUUMIA SANA KWA HIYO HATA SISI KAMA TUME HAITABADILIKA 2015 ITAKUWA NI NOMA. SASA TUNAKATA MAENDELEO NAOMBA CHADEMA WAFANYE VIZURI KWENYE HII MIJI ILI IWE RAIS KWA MIKOA AMBAYO BADO KICHWANI KUNA KUTU. NA ELIMU IANZE KUTOLEWA KWA WATZ KUJUA HAKI ZAO ZA MSINGI KWA CHADEMA KUAANDAA MAJARIDA, KUFUNGUA GAZETI LA BEI NDOGO KABISA ILI WANANCHI WAELIMISHWE KUHUSU HAKI ZAO KAMA KULIPA KODI LAKINI MAJI HAMNA, UMEME HAMNA, BARABARA MVUA IKINYESHA UNATAMANI ISINYESHE HATA HAPA DSM KUNA MAENEO INAKUWA BALAA, TATU KUANZISHA BLOG KWA AJILI YA KUFICHUA UFISADI NA USHAHIDI WAKE, KUANZISHA MAKONGOMANO KWENYE VYUO VYOTE NCHINI NA VJIJINI KOTE. KUPANDISHIWA VITU BEI KILA MARA MFANO MAFUTA, SUKARI, UNGA, NAULI N.K
     
Loading...