Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mjiandae..........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Dec 7, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Wakati CCM na serikali yake wamejikita ktk mbio za urais 2015, kwa nahodha asiyejua bandari aendayo, hakuna upepo ulio muafaka kwake. na hii ndio hali tuliyonayo watanzania chini ya CCM. hawa watu wamedhihirisha udogo wa uwezo wao wa kututawala, achilia mbali kutuongoza. mchezo wao ndio mauti yetu, HUKO KONGO KABILA MAJI YA SHINGO. CDM mjipange vizuri msifanye kosa nafasi ni hii.
     
Loading...