Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA MFUKONI?Chadema yaandaa maandamano kupinga bei mpya ya umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Jan 13, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    My take

    Hii ilisemwa na chadema 2010 Je walikuwa wanatishia nyau?

    Je wemezidiwa kete? tarehe 15 January 2012 umeme unapanda kama kawaida na watu mtanunua:nerd:
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mbona unatapatapa sana mkuu ,thread ya pili same story...piga mbizi
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Labda ni mjumbe.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Achaneni na mpayukaji huyu!

    Means zote zikishindikana , Altenative ya mwisho inakuwa Chadema na Mnyika!!! shame on you!
    Nyie hamuwezi kuwaconfront Magamba wenu?, kwanini msisusie kama mnajiamini?
    Kumbe mnatambua vyema kazi ya upinzani na maandamano yao eeh?, kelele sasa za nini?
    Acheni bei ipande sana , mimi natamani unit 1 ingefikia Tshs500, ndiyo mngetia akili!..Alaaaa!

    Huko ndiyo kuthubutu na kuweza tunakoimba!
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    ata anaye watetea mnamchukia!? kweli nyie haramu. iungeni mkono chadema katika kutetea uporaji wa haki na mali asili unao fanywa na ccm.Mia
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kumbe mnatambua kwamba bila chadema mambo hayaendi? kwanini msiingie mtaani ninyi wenyewe?

    Waongeze tu hata kwa asilimia 400 ili muendelee kusonga mbele.
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Ipande tu, ikipanda maisha na gharama zake vitakuwa juu kinyume na uwezo wa serikali kuwalipa watumishi wake mishahara. Kitakachotokea ni kupingwa kwa ccm na makundi ambyo siku zote ndo watetezi wa ccm. Natamani na jshi la police, magereza, na wananchi nao waanze kulipia huduma hizo kadri watumiavyo
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unaonewa na nani we stomarch?ndo mana umenyang'anywa kitengo.fanya kazi uweze ku afford gharama za maisha sio kulalamika kama mtoto wa kike.au unataka bure.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wrong approach
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180

    Mtu mdogo hawezi kutumia zaidi ya Unit 50 kuangalia matangazo ya TV za Bure (Star TV na TBC), kuangalia kwaya kwa ajili ya kujifariji, kuangalia wanenguaji kuamsha hisia za kitandani. Wasiwasi wangu ni bei ya kusaga nafaka ambayo ndio chakula chetu kikuu

     
Loading...