Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Mbowe atafuta wa kumrithi uenyekiti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Sep 18, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti machahari wa chama machachari na makini cha upinzani nchini kamanda wa anga bw. Freeman mbowe amesema hana tena mpango wa kuendelea kuwa mwenyekiti wa chama hicho kikuu cha upinzani nchini na badala yake anaumiza kichwa nani awe mrithi wake huku akifurahia mafanikio aliyokifikishia chama hicho..

    Kamanda mbowe ameyasema hayo jana baada ya kumaliza kuhutubia mkutano mkubwa wa kumnadi mgombea udiwani..

    Nikimnukuu Mbowe alisema ''nawashukuru sana makamanda kwa moyo mnaotuonyesha, hakika nafarijika sana na ndio maana nimeamua kutoendelea tena kuwa mwenyekiti ili tuwanyamazishe wabaya wetu wanosema sisi ni chama cha wachaga na wakaskazini wakati ukweli ni kwamba watu wa kaskazini ni mimi na slaa tu"..

    Naomba tumtakie kila la heri kamanda wetu huyu..

    Nawasilisha.
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We need Dk Willbroad Peter Slaa to be Our next CDM Chairman nationally.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amesoma ishara za nyakati na kuona hawezi mziki wa Nape. Tunamtakia maisha marefu ya kustaafu ila najua lazima atamuweka mchaga mwenzake.
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    no that will be a wrong move, dr slaa ni bora awe katibu mkuu maana ndiye mtendaji mkuu, hakuna wa kuziba hiyo nafasi kwa sasa kama hatatoka hapo dr slaa nina maana anaushawishi mkubwa kwa wapiga kura atumike hapo kwanza
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zitto ni mtu wa maana kuliko huyo dingi, halafu umesahau na yeye huyo dingi ana maradhi yanamsumbua sana, hata yeye hana siku. Akiishi miaka miwili mbele itakuwa ni ajabu kubwa.
     
  6. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nape ndiye mwenyekiti wa CCM
    ina maana leo magamba katika CHADEMA mnaona MBOWE tu,
    pili umekiri kwamba KIKWETE boya nape ni makini kuliko kikwete na mukama
     
  7. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ina maana magamba mmesha mmaliza DR
    kuna siku roho za watu zitawalilia, tunajua kuna sumu zinaweza kumaliza mtu pole pole
    kama hii imeshafanyika mtakuwa memwaga upupu kwenye nguo zenu za ndani
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huo ndio uzalendo na uongozi makini.Viongozi wenye maono ni dhahiri kuwatambua kwani hutembea juu maneno yao.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Namtakia kila la kheri kamanda Mbowe.
    Kwanina aumize kichwa, kwani anamchagua yeye mwenyewe?.
     
  10. O

    Omr JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana magari mabovu mengine ya kuuzia CDM. Biashara yake imekamilika.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Mbowe, lakini sijui nani wa kumuachie yule jamaa wa BAVICHA, sijui kama hataweza yeye kila kitu kufoka tu na kuvaa Magwanda
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwita bana,lini utaacha kutumia masaburi?nimekuombea lakini
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Unawapenda wachaga ee! inaonekana your next husband will be from chagga tribe.
     
  14. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chadema leo hii ni Taasisi imara ambayo hata angeachiwa dogo wa mbozi bado itatesa tu!
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    lazima umtaje boss wako vinginevyo atakapopita kwenye forum usiku wa manane na asione mahali ulipotaja jina lake posho inaweza kupungua.

    Hivi kumbe nape naye ntu wa kufikiriwa? Kama ndani ya magamba kwenyewe anaonekana ni virus sasa atakuwa tishio kwa nani?labda new ccj!
     
  16. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Tunamtaka LEMA awe mwenyekiti baada ya mbowe kustaafu.Wengine wachumba tu hawawezi kuthubutu na hawajisimamii.
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaa, Heche ndiye kiboko yako unafyata mkia kama mbwa koko aliyekurupushwa. Magamba bila kuwafokea hawaelewi kabisa.
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    You are Wrong my friend!! The guy should remain where he is now, no more game to play for Dr. Slaa!!
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dalili a nini mbona M.kwere kila mwezi anaenda kuwekewa damu nje hatuongei??....
    Dr salim sio mjinga kam mnavyofikiria mlimchafua mwaka 2005 wakati ilkuwa stahiki yake leo hii mnamuona anafaa ama kweli CCM uwezo wenu wa kufikiri umesha expire...

     
  20. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono mkuu
     
Loading...