Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema mbona mmetutenga musoma vijijini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jajii02, Oct 14, 2011.

  1. j

    jajii02 Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mnapofanya harakati zen mnaishia tarime.bunda.msm mjn na mgumu na kwa taarifa yenu uchaguz 2010 cdm ndo mliongoza njoni majita tunawasubiri sana wana cdm wambieni hao waje uku naomba kuwaclisha .
     
  2. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa kutukaribisha tutakuja lakini punguza kuandika ki facebook
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu limefika,tuna operesheni safisha Tanzania inakuja,wewe subiri uone,hiyo itakuwa ni funika bovu,kila mkoa,wilaya,kijiji,kata,kitongoji,mtaa,familia,mtu mmoja mmoja atafikiwa mpaka chumbani kwake....
     
  4. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Twaja mkuu usihofu.
     
  5. K

    Kamura JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaji kwani wewe hufahamu kwamba CHADEMA ni chama cha wototo wa mjini tu, waje vijijini kufanya nini? Kwa mtazamo wao Watanzania ni wale waliopo vijijini tu. Ndio maana hata juzi kwenye Uchaguzi Mdogo wa Igunga walishinda kwenye Kata za Mjini tu na matokeo yake wakashindwa.
     
  6. j

    jajii02 Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja ngoja yaumiza matumbo saa ya ukombozi sasa
     
  7. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    gamba jingine
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Best way ni kuwasiliana na Chadema Mkoa wa Mara , then wilaya Musoma wao watasema na Chadema Taifa .Hapa ni JF has nothing to do with Chadema .Peleka maombi rasmi kwenye Chama na utajibiwa kichama na more official .Hapa tunajadili hoja tu na kuwaelemisha wajinga wa CCM na wanao support CCM .
     
  9. h

    hans79 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    imetulia
     
Loading...