Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema mbona hamna documentation?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kweleakwelea, Jul 13, 2011.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    HI ALL!

    leo mimi sina mengi ila lawama za kutosha kwa chama changu cha CHADEMA...

    chama chetu kina vichwa vya kutosha na ni kweli kazi inafanyika...

    shida ni kwamba idara yake ya uenezi HATA HATUIELEWI ELEWI sijui inafanya kazi gani!

    sijui inafanya kazi gani kwani hatuoni machapisho kwa njia ya video eg video cd ambazo zimechukuliwa katika matukio mbali mbali kama vile maandamano na hotuba za viongozi.. cd hizi zingeweza kuwa distyributed kwa njia ya mauzo na ofisi za chama mikoani na mawilayani.

    sisi wananchi tungezinunua na kuweka kwenye groceries zetu hivyo watu wengi zaidi wangepata kujua chadema ni nini? na kinafanya nini na ni nini matarajio yake kwa watanzania......mfano, mkazi wa dodoma akiona hotuba na maandamano ya tarime, songea n.k.

    KUkataa kutumia teknohama hii katika uenezi ni dalili mbaya na itasababisha chama kitumie gharama nyingi sana kujijenga....hii nia aibu sana ukizingatia chama hiki kina wasomi lukuki!

    kukataa kutumia TEKNOHAMA kujenga chama ni GAMBA! tulivue...

    naomba kuwakilisha.....
     
  2. k

    kiloni JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo ninakubaliana nawe. Tudocument hata hoja zenye maslahi ya taifa zinazokataliwa na magamba kwa UWINGI. please.
    2015 Magamba yatajifanya yananzia katikati wakati tunazo shahidi zote zilizoonyesha kuwa ni wachumia matumbo.
     
  3. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja mia kwa mia...
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Siungi mkono hoja
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wewe CDM inawenyewe usirudie tena kujiita eti mwana CDM
     
Loading...