Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Mbeya waanza mchakato wa Kumrithi Shitambala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijallo, May 25, 2011.

  1. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya mkoa kutangaza uchukuji wa form za kugombea uenyekiti wa mkoa,watu zaid ya 10,wamejitokeza kugombea kuziba nafasi iliyoachwa wazi na Shitambala,aliyewafuata ndege wenye tabia kama zake Ccm,uchaguzi unatarajiwa kuwa mkali baada ya vjana wa mkoa kumshawishi kijana mwenzao kuchukua fom,kikao hicho kilichohudhuriwa na vjana zaid ya 55,na kudumu kwa masaa ma4,hatimaye kijana akakubali na kuchukua form leo,
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ni Haki yao ya msingi kushiriki uchaguzi ili mradi uchaguzi ukiisha wote wanarudi meza moja nakuendeleza libeneke la ukombozi
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tuwekee MAJINA yao n wasifu wa kila mmoja!
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes,sawa kabisa,tuwachague kabla ya wao,ili wasije kimbia chama,maana wakikosa nafasi huwa wanakimbia chama hao.
     
  5. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndicho ambacho vijana wana waswas na baadhi ya wagombea.
    (1)Zabron Nzunda.yeye ni mfanyabiashara.(2)Daud Mponzi,alikuwa Ccm,akaenda Cuf na kisha Cdm,(3)China,ni mfanyabiashara tdm(4)Sister Solwa,mwanafunzi sheria,mzumbe mby campus,(5)Ndenga,mwanasheria ofisi moja na Shitambala,(6)John Mwambigija,mw/kiti Cdm Mby mjini.(7)M,Phillip,mwanafunzi sheria (masters,UDSM.)Wengine ntawajulisha baada ya kuwa na uhakika na kazi zao
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hizi ndo siasa za kisayansi, isijekuwa kuna wavua gamba wamejitumbukiza humo ili wakikosa nape apate cha kusema.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwenye rangi nyekundu hao waombwe wajitoe kwa mtazamo wangu!
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    viva CHADEMA, HAKUNA KULALA, TUMETUPA GOBOLE, TUNASAKA b52....
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    offcourse hao hawana jipya
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hizo nyekundu, fyekelea mbali.
    My credit to no.3 & 6. No. 7 pia si mbaya kwa kigezo cha usomi.
    Hata hivyo tunahitaji full cv zao ili kuweza kuwajaji.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    With No doubt Will Vote for John Mwambigija!
     
  12. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu bwana haaminiki kabsa,ni mtu aliyetegemewa kabisa na vjana.lakini ni rafiki mzuri wa Shitambala,kwa hiyo vjana hawamtaki kwa sasa,na mara nying anaonekana na Shitambala
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahahah ngoja jamaa wa Mbeya watatupa mwenyekiti makini...vipi kijana anayesoama Masters UD Philip?
     
  14. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ndiyo chaguo la vijana wengi,ameonesha kupigania chama kwa muda mrefu,kwa bahati mbaya hatakiwi na katibu wa mkoa,
     
  15. Mbaneingoma Zom

    Mbaneingoma Zom JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heko chama letu la nguvu, hatuna hila wala nini utendaji wa mtu na elimu yake ndo zinampa mtu kukubalika!! tofauti na hayo magamba yao duh! rusha mpaka makalioni!!

    Loh!!!
     
  16. P

    Pumba Mwiko Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mbeya msifanye makosa mkachagua mamluki kama shitambala.Huyu M.Philip sina shaka ni yule jamaa anatokea mbalizi road(Mabatini) na alisoma Makerere degree ya kwanza?,kama ndiye mi naona wana mbeya msimpotezee huyu bwana coz namfahamu ni mpiganaji mzuri.
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    mhh hao namaba 2 na 3 sio kabisa hao
     
  18. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kwamba mimi si mkazi wala mzaliwa wa Mbeya, nafikiri huyo Mwenyekiti wa Chadema Mbeya Mjini anahitaji Promosheni kwa sababu walihakikisha jimbo la Mbeya Mjini linakwenda kwa CHADEMA. He deserves promotion.
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ndugu naomba mawazo yako yawe pia yangu kwa ilo.
     
  20. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuweni makini na Mashitambala:mod:
     
Loading...