Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA - Mbeya: Mwendo mdundo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Jul 15, 2012.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    leo hii tar 15. 07. 2012 kumefanyika chaguzi za serikali za mitaa hapa jiji Mbeya ili kuziba nafasi za wenyeviti na wajumbe walio hamia CHADEMA / Kufariki dunia

    jumla kulikuwa na chaguzi 7 serikali za mitaa katika hiyo CHADEMA imechukua 6 na CCM moja (1) tu

    mojawapo ni

    • ILEMI - CHADEMA pamoja na mjumbe nafasi moja
    • ILOLO - CCM
    • MWANJELWA MTAA WA BANK - CHADEMA
    • MWANSEKWA- CHADEMA
    • SINDE - CHADEM
    • MWANSANGA - CHADEMA
    • KAGERA - CHADEMA (mjumbe wa serikali ya mtaa)

    furaha yanu kubwa uongozi wangu wote ni CHADEMA kuanzia m/kiti, Diwani, hadi mbunge " so I 'm very happy now "
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,635
    Likes Received: 1,518
    Trophy Points: 280
    Mkuu don't tell me! Waaaaaaaaaaaau!

    Nisalimieni Shitambala.
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni habari nzuri kuelekea kwenye Ukombozi, Nnauye Jr akisikia lazima ajiharishie na Mr Vasco Da Gama pori a.k.a The Explorer lazima apatwe na Oilcom kwa muda sio BP tena
     
  4. theHAVARD_product

    theHAVARD_product JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    we go,we go...mungu atulinde:flypig:
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,067
    Likes Received: 3,605
    Trophy Points: 280
    Kama tunataka ku asilimiaiz inakuwa 80%
    ccm yapigwa doro!!!!!!!
     
  6. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    very exciting! keep fighting mpaka uhasama wa taifa wamtishe janga la kitaifa magogoni
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Gud niuzi,! Naomba ndovu moto tasavali
     
  8. m

    maramojatu Senior Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hizo mbili imekuwaje?
     
  9. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kanyaga twende,harakati zizidi kujikita vijijini maana huko ndo kwenye wapiga kura wengi.Mungu ibariki Tanzania,Mungu ibariki CHADEMA.
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chama cha msimu tu hicho Chadema, ni upepo tu, Magamba sijui wataendelea kukiita chama cha msimu? Kama ni cha msimu basi Mavuno yanakuja 2015
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya kuanda uchaguzi bila kumuita Nape siyo mazuri bhana.
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,067
    Likes Received: 3,605
    Trophy Points: 280
    wananchi wamechukizwa kufananishwa na oil chafu, adhabu kuendelea ni sawa na uji na mgonjwa!!!!!! Wana mbeya hongereni sana!!!
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nice move
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu hata mimi nashangaa mfano hii ya Ilolo ipo mjini kabisa sijui walikula nini ? na hii kata ilikuwa chini m/kiti wa ccm ambaye alifukuzwa baada ya kuchomewa nyumba na wananchi kwa tuhuma za uchawi
     
  15. M

    MARKYAO JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 457
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    it's exiting kuona jinsi ukombozi unavyokuja. gradually totafika wanabody,let's walk together towards boom victory 2015. Mungu atubariki na atuongoze!
     
  16. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    aisee pombekali umenichekesha kinoma,asante Mola raia wanaanza kuukataa udhalimu.....
     
  17. by default

    by default JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni upepo wa kisiasa jamaa dua yao kubwa ni uongoz wa juu cdm uparanganyike maadam MUNGU akiwa upande israel na aseme! Hekima ni kitu muhimu dr wa phd utulivu wako ndio utakuwa salama yetu vijana tulio nyuma ya cdm
     
  18. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,064
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    Mbeya hatutaki mzaa. Tena Chadema mpaka misibani ni lazima usikie rambi rambi za CDM.
     
  19. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila chenye mwanzo hakikosi mwisho! 2015 siyo mbali.
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi sasa kuna shagwe kubwa sana magari yanapita mitaa ya Soweto na nyimbo za ukombozi

    "CHADEMA CHADEMAAAA PEOPLE'S POWER x2 .....
    ...
     
Loading...