Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA matusi haya hamkuyaona??!!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Chiume, Apr 11, 2012.

  1. C

    Chiume Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimehudhuria kampeni zote za uchaguzi mdogo wa Arumeru Mashariki mpaka siku ya kupiga kura na kutangazwa matokeo. Hongera kwa makamanda wa CDM hasa John Mrema na Vincent Nyerere kwa kutuongoza vyema kushinda ARM.

    Pamoja na pongezi lakini nimesikitihswa na mkanda mmoja wa video unaoonyesha jinsi viongozi wa CDM walivykuwa nao kumbe wakiporomosha matusi ya ajabu kwa viongozi wa CCM.

    Mfano kwenye video hizo kuna mahali wanasema......CCM INATUMIA NYARA ZA SERIKALI KUFANYIA KAMPENI, KWANI ETI WASIRA ANAFANANA NA NYANI AU SOKWE HIVYO NI NYARA YA SERIKALI. Wanaendelea kusema ETI RAIS AMBAYE WALIKWENDA IKULU KUMTAMBUA BAADA YA KUMKATAA KWA MUDA MREFU.. ANAPAKA PODA TU NA HIYO NDO KAZI YAKE....

    SASA KUNA TOFAUTI GANI KATI YA MATUSI HAYA NA YALE YA LUSINDE NA WENZAKE? LAZIMA CDM NA VIONGOZI WAKE TUJITOFAUTISHE ILI TUAMINIKE BANAAA!!!
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Weka hiyo video mkuu
     
  3. P

    Praff Senior Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2b wise is a hard game!
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu mapenzi ni upofu ngoja wana Chadema waje wakushambulie watasema sio matusi.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Anaongea kama zuzuu tuu, anataka tumwamini kwa maneno yake ya kuokota!
     
  6. I

    Imma01 Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Video tafadhali ndugu mtoa mada
     
  7. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chiume kwanini uandikie mate weka video tuone mbona ya lusinde iliwekwa na matusi kweli tumeyasikia??
     
  8. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naona mtoa mada ameamua kumtukana Wassira
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Ushahidi tafadhari vinginevyo ni porojo za kwenye gahawa.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    lusinde alikuwa akijibu mapigo-mukama
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sema tu kwamba Halima Mdee ndiye aliye sema haya. Anyway, naamini kwamba aliteleza tu, si sawa na Lusinde aliyepanda jukwaani akiwa amedhamiria kabisa kwenda kuitukana CHADEMA.
    Nafikrii ni katika video hii. Ila ni ndefu na ukitaka kuisikia habari ya wasira unatakiwa usikilize hadi karibu katikati if not mwishoni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa sijui kama anaelewa haya mambo anayoandika humu
    aweke ushahidi wa kutosha ili mambo yaeleweke kwamba anataka kutuambia nini?
     
  13. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hili la kutumia nyara za serikali kama lilikuwa ndyi jibu dhidi ya ujinga wa Wassira ilikuwa SSSSSSSSSSASFI SSSSSSSSANA!!! .......

    Hata kama umetunga umetupa kitu kizuri bwana asante isalimie nyara ya serikali Wassira.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunaomba na video ya MTEI "Tume katiba imejaa Waislamu" teh teh teh. Hivi hii ni kauli ya Mtei au ya Chama?
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hahahahahahaha nimeshindwa kujizuia...... nimepita tu
     
  16. C

    Chiume Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Sijui kama wenzako huko juu wamesoma haya majibu ya kiungwana!!!!!!!!!!! video coming soon.....
     
  17. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Weka video mkuu wengine tuko kama Tommaso hatuamini mpaka tutomase.
     
  18. C

    Chiume Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdee hajaanza jana kutukana jukwaani...alianza kwa kumwita Mbatia shoga.. kwakuwa alikuwa magwanda hakuna kelele zilipigwa....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ccm ccm ccm
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wengi wa CHADEMA humu JF ni icon ya CHADEMA nchini wala mimi sishangai.
     
Loading...