Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema makao makuu mmeitelekeza chadema singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Mar 25, 2011.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naomba viongozi wa chadema makao makuu muifuatilie chadema mkoa wa singida na wilaya zake kwani ni kama wametelekezwa na hawajui waende wapi?wanachadema wanahangaika wenyewe kufungua matawi ila hawana sapoti.wanyaturu na wanyiramba mlioko jf changieni chama hakina ofisi ya mkoa wala wilaya. tarafa ya mtinko wameshapata ofisi na kuna wanachama kibao.nawaomba viongozi wa kitaifa waende singida kuhamasisha kwani mkoa kwa jumla wapo tayari kwa ajili ya kuimaliza ccm huko.
     
  2. m

    msambaru JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ndugu yangu mimi ni kati ya wanaokerwa na tabia ya CDM makao makuu, Binafsi mi Mcdm damu ila nakosa hata wa kumshirikisha feelings zangu kukijenga chama chetu, hakika tukiendelea kuwa na ugumu wa kuwafikia wananchi tutasahaulika kabla ya 2015, nashukuru kwa mada hii na niendelee kukuunga mkono kuwa wanyaturu na wanyiramba ndani na nje ya sgd hatulali mpk kieleweke.
     
  3. I

    Isekuu Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli naunga mkono mada hii, inahitajika nguvu ya ziada, kama maeneo ya puma ikungi na ihanja ambako kuna wanaoamini mpaka leo nyerere bado ni raisi.
     
  4. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Cdm we need to do more tusijisahau kwa kukusanya watu wengi kwenye mikutano yetu na kushindwa kuacha misingi.
     
  5. m

    msambaru JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ndugu yangu isekuu, huko kwetu mang'onyi mpaka sambaru jinamizi la chama cha wezi bado ni kizungumkuti, jamani tulioko huku duniani(MIKOANI) hebu tusaidie kueneza habari HII njema juu ya ukombozi wa kweli kupitia CDM, Na nadhani turudi kwenda kuzikomboa kata zetu kutoka kwenye mikono ya wanyang'anyi na hatimaye halmashauri ya wilaya ya ikungi na mkoa wote kwa ujumla, niwaalike na watani zangu wanyiramba shime tumuondoshe adui CCM.
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Hamna vikao vya chama, simu za viongozi wenu au hata e-mails zao, pelekeni maoni huko. Lengo lenu hapa liwe nini??
     
  7. I

    Isekuu Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenifurahisha kunitajia mazingira halisi. Kwa ujumla unayozungumza ni kwelli ukizingatia hata dr slaa kapga buku pale dung'unyi, wanyaturu wakati ni huu. Tufanyeni mageuzi ya kutosha mi nimechoka kuona ufukara wa mkoa wa sgd, tembe tuu! Mpaka lini?
     
  8. m

    msambaru JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Lengo letu ni kukijenga chama kuanzia ngazi ya kaya ebo!
     
  9. m

    msambaru JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Sio tembe tu kaka, hakuna mtu makini wa kumobilize watu na vitu ili kuondoa matembe na kuboresha physical quality of living index, mkubwa nilijaribu kumshauri kwa sms MP wetu kuwa kuwe na kamati ya maendeleo ya jimbo, nilikuwa mwanza mwaka jana baada ya Mhe. Wenje kukamata jimbo pamoja na jamaa zangu tulimshauri kuwa na chombo hicho chini ya uratibu wake ili kufanya needs assessiment ili kama MP ajue wapi pakuserve watu wake.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Chama hakijengwi kwenye computer, humu wengi mnapiga porojo za kwenye internet, tunataka watu muende front, kama haujuwi makao makuu ya chadema yapo pale kinondoni, nenda pale wasilisha ushauri wako, au dr slaa yupo humu jf na mnyika na kitila mkumbo, wasearch majina yao u wa pm. Nadhani umenielewa.
     
  11. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    JF ni kaya?
     
  12. C

    CHANGA Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mna wabunge Watatu sasa wa Chadema, naona mmefanikiwa kwa kiasi kikubwa kwa mara ya kwanza. Watumieni sana wabunge hawa hasa Tundu Lisu, Mafanikio mtayaona 2015
     
  13. M

    Mabullah New Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    But you guys you have Tindu Lisu, one of the toghest figures in Chadema. Mshirikisheni katika hili naamini atalifanyia kazi kwa ufanisi wa hali ya juu.
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    CHADEMA wamezisahau ofisi za matawi, majimbo, mikoa. Wanatumia nguvu na rasilmali nyingi mno kwenye MAANDAMANO na uendeshaji wa makao makuu. Juzi niliona wamepeleka dola elfu 2 ubalozi wa Japan kuwapa pole ya tetemeko na tsunami.
     
  15. m

    msambaru JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kha! we vp, kinondoni ni singida? isekuu msikie jamaa yako. Tunataka kupata taarifa za chama chetu mikoani sio HQ, afu we ni kati ya wale wasioenda likizo maskani ndo man una dar es salaam sickness, unaijua sgd vzr na watu wake huko ndani ndani? Chama kinajengwa vyovyote acha woga.
     
  16. m

    msambaru JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kwa hilo sioni tatizo, msiba ni msiba bila kujali kafa mtu wa kabila au rangi gani. Cha msingi na cha kweli wakumbuke walikotoka kwa maana ya kuendelea kujiwekea mizizi ya uendelevu
     
  17. h

    hoyce JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkakati wa CHADEMA umefanikiwa. Naona kila chama, hasa vikubwa, na wapinzani wa CDM wanakitangaza bila malipo kila wanapotaka kupotosha hoja ambazo wananchi wanajua ukweli wake. Ifikapo 2014 ktk uchaguzi wa mitaa kila mtu/sehemu hata kule Samunge atakuwa na habari za cdm
     
  18. m

    msambaru JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kupitia JF na vikundi vya wana sgd Mhe. Lissu aitishe kongamano la wana sgd walioko dar aone kama hatapata mchango wa hali na mali ili mradi kukijenga chama.
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wajapan wamejiandaa sana kwa majanga kama haya. Kadi au ua la pole tu lilikuwa linatosha. Mengi hawezi kufiwa nikapeleka elfu 2 yangu pale. Nitahudhuria msiba na kumwaga mchozi tu inatosha.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Huyu ni ****, je unajuwa CHADEMA imesaidiwa dollar ngapi na wahisani kutoka nje? wao kutoa dollar 2000 ni pesa ndogo sana, hiyo ni ishara ya kuonesha wanajari na wameguswa na janga la wenzetu wa Japan, this we call a SOLIDARITY. haya hiyo serikali yako inayopokea mipesa kila siku kutoka Japan wametoa nini? usiwe mvivu wa kufikiri.
     
Loading...