Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Magwanda yako wapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ta Muganyizi, Jan 10, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    CHADEMA hadi hivi sasa tungesha tengeneza zaidi ya Millioni 50 za Kitanzania kwa kuuza magwanda. Ikitokea mtu akafungua baroo la mtumba wadau wakakuta nguo inyoelekea kufanana na gwanda la chadema inakuwa ugomvi na watu wanalipandia dau kama nyumba ya mnada. Kumbe ili tupate fedha za kutengeneza ofisi za matawi vijijini Uanzishwe mradi wa kuuza magwanda kwa mwanachama anayependa. Nina imani hii inaweza kugeuka kuwa uniform vyuo vikuu, kwa vijana wote na wenye uchungu na nchi hiii.

    Ngoja niwaulize na wana JF: Eti jamani vipi magwanda au kama biashara hiyo imeanza tupeane contacts hata sisi wa mikoani tuweke order.

    Nawasilisha.


    Mimi = Kila kukicha nazidi kuichukia CCM sasa sijui sitapasuka kwa hasira kufika June mwaka huuuu!!!!!!!!????!!!
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Na sisi CDM tukianza kukaa kimya kama ccm hali itakuwa mbaya sana
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi nayatafuta sana kwa gharama yoyote!
    Kuna mwenye namba ya Godbless Lema hapa anipe nimpandie?
     
Loading...