Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA (magwanda) kama Asenali vile; wanashangilia ushindi kipindi cha kwanza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Oct 3, 2011.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wa 'magwanda' wanajua sana kushangilia ushindi kabla mchezo haujesha. Utakuta mashabiki wa asernal timu yao iko mbele kipindi cha kwanza kwa 3-0, wanashangilia sana tu. Maskini kipindi cha pili timu inarudisha bao zote na kuongeza nyingine mbili.

    Refa anapuliza kipenga kumaliza mchezo CDM 3 - 5 CCM. Kuweni makini magwanda, matokeo ya Igunga ndiyo hayo!
     
  2. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kijeba karibu jamvini,wenzako wanabisha hodi kwanza,sio unakimbilia kuropoka kama umekunywa maji ya chooni...
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ccm kama manchester
     
  4. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    'panga la mbao' (sio shaba), niliona mbali....anyway, tungoje 2015!
     
Loading...