Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema maandamano ya chadema kote nchini kesho yamefutwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 15, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wadau kuna habari kubwa ukurasa wa mbele wa gazeti la Jambo Leo la leo kwamba maandamano ya kesho ya mikoa kumi yaliyoandaliwa na chama kikuu cha upinzani chadema yamefutwa na hayapo.Ninaomba wakuu wa chadema mliopo JF mtujuze mapema kwani kuna watu wanasafiri kutoka sehemu moja kwenda nyingine kwa ajili ya kushiriki maandamano haya ya kihistoria.
    Endapo kama ni kweli yamefutwa isipotolewa taarifa mapema wananchi wataanza kupoteza matumaini na chama hiki kikuu cha upinzani.Kwani kila kona ya nchi gumzo mpaka asubuhi hii ni maandamano ya kesho...
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    sidhani kama wananchi watapoteza imani na Chadema, ila wananchi wamesha poteza imani na magamba siku nyingi.
    Magamba ndio yanafuta na kunyima vbibali vya maandamano
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni propaganda kutoka upande wa mafisadi
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Tupeni habari wakuu tujue ch kufanya sisi watz halisi tunaoogopwa na mafisadi km ukoma
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nafikiri ungeweka hapa sababu ya kufutwa na taarifa ya kufutwa imetolewa na nani? labda tungeweza kujadili then sisi hatujaweka imani yetu kwa CHADEMA KAMA CHADEMA ILA TUNATAKA MABADILIKO NDIYO MAANA CHADEMA WAKILETA ZAO ZIPI TUNAKISULUBU KAMA CCM. ACHA WOGA!
     
  6. B

    Blessing JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AISE msinicheke nazugumza English ya MBUNGE --- PROPER GAMBA CHADEMA itaendelea kuwachachafia hawa MAFISADI. You know what, you cannnot change the mindset of Wasomi wa Tanzania. We cannot be cheated any longer hata wakikata mandamano waTanzania wanjua CHADEMA ni tishio ndio maana. WANATUONGEZEA MAARUFU tuu.

    YEAR 2015 CHAMA CHA MAFISADI have no way tutaona. ATUTALALA MPAKA KIELEWEKE ---- PEOPLES POWER will still remain the SAME
     
  7. B

    Blessing JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NGOJA NI SEME KWA HATA BWANA MKUBWA JESUS AMEMWAGA DAMU NDIO MAANA TUMEKUMBOLEWA KWA HIVYO NA SISI ATUONGOPI FFU WA BRODA WAKE WALA SISTA WAKE. HAKI NI YETU and if they are not part of hiyo HAKI tunavyo lilia basi wajaribu nguvu ya UMMA.

    Sijui wanalipwa pesa ngapi hawa wajina FFU kuwa piga ndugu zao. WAJINGA KWELI KWELI. Aisee Mbeya na Arusha watawamaliza tuu kisilensa. Wenzetu awachezewi. HURAAAAAAY PEOPLES POWER
     
  8. B

    Blessing JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NGOJA NI SEME KWA HATA BWANA MKUBWA JESUS AMEMWAGA DAMU NDIO MAANA TUMEKUMBOLEWA KWA HIVYO NA SISI ATUONGOPI FFU WA BRODA WAKE WALA SISTA WAKE. HAKI NI YETU and if they are not part of hiyo HAKI tunavyo lilia basi wajaribu nguvu ya UMMA.

    Sijui wanalipwa pesa ngapi hawa wajina FFU kuwa piga ndugu zao. WAJINGA KWELI KWELI. Aisee Mbeya na Arusha watawamaliza tuu kisilensa. Wenzetu awachezewi. HURAAAAAAY PEOPLES POWER
     
  9. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani kawaambia hicho kijarida cha kina Ridhi1 nani asiyekijua kwa upotoshaji?Hadi sasa hakuina habari za kiinterejensia so kesho kama kawa tunangoja ratiba kamili tuuuuuuu......People'sssssssssssssssssss............................Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr.....:rip:CCM.
     
  10. B

    Blessing JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mimi msani ---- ninaona mbali ------- nadarubini kali
     
  11. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Jambo leo si gazeti la fisadi mtoto Ridhiwani!
     
  12. B

    Blessing JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NO WAY . Aise WADAU wangu juzi nilikwa semu semu kwenye majishi ya jaama guess what :: BWANA RICHMOND alikwepo mnyonge kama paka kanyeshewa nvua. Imewenekana hali yake ni tata kabisa. Namsabu wake wenye nguvu kabisa bila kutetereka.

    AISEEEEE WAKUU WANGU, JAAMA DHAMBI INAMTAFUNA KIDOGO KIDOGO. BORA ARUDISHE MALI ZA WATANZANIA KWA WATANZANIA BILA HIVYO AISEEEE ITAMTAFUNA KWELI KWELI. AJITOE TUU KAMA ZAKAYO ---- ARUDISHE MALI MARA 10 TUU. MUNGU AMREHEMU TUU KAME KWISHA NGUVU AISEE MPAKA ANATIA HURUMA. AISEEE BAALA
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hata wakiyafuta bado yapo kwenye mioyo ya watanzania choka mbaya km mimi.
     
  14. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilo si gazeti ila ni kijarida, move kama kawaida ratiba inatoka leo soon, msijali wanamageuzi, tupo pamoja tanzania nzima nguvu ya uma inanguruma Jumamosi!!! mapoja wakuu.
     
  15. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Naomba msiamini magazeti ya SISIEMU mara moja. Maandamano yako pale pale. Asubuhi hii magari ya kwenda kuandaa maandamano kibaha yameshaondoka.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hapa arusha tunasubili maandamano kesho..hizo propaganda zao zishindwe
     
  17. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    he na we upo
     
  18. k

    kakini Senior Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema daima
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,626
    Trophy Points: 280
    Mimi hata yakifutwa nitaandamana peke yangu kuelekea ofisi ya waziri wa katiba hapa Dar es salaam.
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Nafikiri unasumbuliwa na gamba kama ulichelewa wakati wenzako wanatolewa magamba wahi hospitali.
     
Loading...