Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema lushoto: M4c+people's power hakika tutashinda!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbelwa Germano, Apr 24, 2012.

  1. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima kwako mwanaJF!

    Napenda kutoa taarifa kwa wale wanachama/wafuasi wa CDM wanaoishi/wanaotoka wilaya ya Lushoto kwamba kutakuwepo na operesheni kabambe ya kienezi tunayotarajia kufanya kabla wa mwezi wa 8. Hivyo kama mdau wa M4C tunakuomba kushirikiana nasi kuwezesha zoezi hili. Tunaamini kabisa wilaya ya Lushoto inaweza kuwa chachu wa fikra za mabadiliko kwa Mkoa wa Tanga.

    Zingatia: Lushoto kuna majimbo matatu, Lushoto, Mlalo na Bumbuli. Jipe moyo kwa pamoja tunaweza, wasiliana nami kwa simu namba 0714 311 164 ili kuweza kujiunga na timu ya wapambanaji.

    M4C+PEOPLE'S POWER=HAKIKA TUTASHINDA!
     
  2. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,119
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Asante sana M4C!
     
  3. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    this is brilliant.....keep it up!
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongea mosie-umeeeleweka
     
  5. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana, Mungu atatangulia juhudi hizi.

    Naomba mchuje sana ili kuwaondoa watakaojifanya ni timu ya mapambano kumbe ni wanafiki wa magamba.
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Mgosi wa ndima kaza buti,wasambaa nawakubali sana ktk mkoa wa Tanga hili ni kabila linalojituma hasa,i hope mtafanya pia mabadiliko ya kisiasa'its time for Revolution na Zumbe yuko pamoja nanyi
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fantastic move, keep it up. Waelimisheni watu wa Tanga waache kuyakumbatia mafisi yanayolitafuna taifa letu bila hata ya woga.
     
Loading...