Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA lazima itashinda uchaguzi 2015 - Maige

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 3, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Msalala CCM Ezekiel Maige amekitabiria ushindi mkubwa chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.

    Maige amesema hiyo inatokana na vita ya makundi ndani ya chama hicho ambacho baadhi ya wanachama wananyooshea vidole wanachama wenzao kwamba ni mafisadi.

    Ametoa mfano katika jimbo lake mwenyewe la Msalala kwamba ana uhakika jimbo hilo litachukuliwa na CDM kutokana na chuki na fitina za wanaCCM wenyewe.


    SOURCE: NIPASHE JUMAPILI
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  3. Y

    Yetuwote Senior Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana haki ya kusema ukweli na huo ndo ukweli wenyewe.
     
  4. p

    petrol JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    kapoteza uwaziri huyo. sasa anaweweseka. mpotezeeni hana jipya, na siyo news tena
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kiongozi, huyu hajafunguka isipokuwa "Koki" imefumuka kama "shampeni". Lol!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ipo wazi sana cdm kushinda 2015 haiitaji phd kujua hilo!
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    creating antagonism among politicians is the only way to meet the demands of citizens
     
  8. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nape alishaliona hilo na ameahidi hata ccm ikiwa ni chama cha upinzani bado yeye hatahama, na ataendelea kupiga majungu hadi abaki pekeyake.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Namshauri ajiwahi mapema kuhamia CDM la sivyo jimbo lake Msalala liko rehani!!!!!!ingawa ajiandae kupambana na kesi toka kwa magamba hawatamuachia hivi hivi!!
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Right thing at a right time from a wrong person!
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Lakini Maige kwanini ayaseme haya sasa na si wakati akiwa serikalini?
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Angerudishiwa uwaziri ili asiongee hayo jamani anaua chama chetu
     
  13. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    "CCM imepoteza dira na mwelekeo" - Hayati Horace Kolimba.

    Jiangalie Ndugu Maige.
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Imetulia hii.
     
  15. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maige kumbe ni muongeaji namna hii? Kila siku anaongea yeye tu
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    vita vya makundi ccm haiwezi kuwa sababu ya ushindi wa chadema.
    ushindi wa chadema utaletwa na watanzania wazalendo wanaotaka mabadiliko na sio vizee vya ccm.
     
  17. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Anasafisha njia ili aje CDM! Karibu sana!
     
  18. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na hichi ni kipaji chake kilchofunikwa mwanzoni.
    Unabii....
    Ahsante kwa kutusemea mema Maige!
     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa yeye anangoja nini CCM? Si ajivue gamba, na ku-confess mbele ya Watanzania wote uzembe alioufanya maliasili hata kupelekea twiga wetu kuibiwa wakiwa hai? Anaendeleaje kubaki kwenye chama ambacho ni dhahiri kinaelekea kufa?
     
  20. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    CHADEMA haihitaji mafisadi na wezi! Nadhani huu ni wakati muafaka kwa mafisadi kujiandaa kisaikolojia kuishi magerezani!
     
Loading...