Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kwa hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Jan 17, 2012.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mimi binafsi nimeguswa na msiba wa Mbunge Regia. Lakini nilipatwa na mshituko niliposikia alikuwa akiendesha yeye mwenye kwa hii barabara ya Morogoro kwenda Morogoro. Kunahitajika uzoefu humu barabarani jinsi ya kuovertake. Nadhani imefika wakati CDM watumie madereva ili angalau kuepusha haya majanga pia ukiwa na dereva unaweza kumcontrol na kumwambia hapa usiovertake au hapa punguza mwendo. Lakini pia unaweza kuwa na usingizi kuwa na mawazo kuwa na uchovu wa kazi nyingi. Ni mtazamo wangu tu.

    Kama inawezekana walifanyie kazi hili swala tuache kubana sana matumizi.
     
  2. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ajali haina kinga, but kwa ushauri wako ni dhahiri kuwa we sio GREAT THINKER' mayb umepotea njia humu jf bkoz unasema eti cdm wanabana ruzuku. Enewei unaonekana ni m2 mfuja mali na hata kama ukiwa kiongozi ni wazi kwamba utaweza ku2mia hata ruzuku ya chama kwa kununua kitimoto. RIP. Regia Mtema.
     
  4. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    kwani alikuwa anaendesha gari la kibunge?
     
Loading...