Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kwa hili hamkuichagulia dola tusi!

Discussion in 'Entertainment' started by Omutwale, Nov 28, 2011.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dawa pekee inayoweza kuwadhibiti CHADEMA ni kupiga marufuku viongozi na wanachama wao kufikiri. Maana kila mara dola inapojiona imeweza kiukweli ndo inakuwa ndo bado kabisa. Kama ni mechi basi hata mazoezi hayajaanza achilia mbali kupasha dakika chache kabla ya mechi.

    Gonga hapa ili twende sawa: VINEGA WAFANYA KUFURU DAR - Global Publishers

    Wanaharakati, CDM na wapinzani kwa ujumla wamedhibitiwa kwenye maandamano na mikusanyiko mikubwa. Kila mara sababu inayotolewa ni “sababu za kiintelijensia” na hofu ya shambulio la Al shahabab. La ajabu, hii intelijensia na Al shahabab havina shida kabisa na mikusanyiko ya Kuabudu, maandamano ya hisani (i.e Bishop Gamanywa’s Fund Raising) na matamasha ya burudani tena ya usiku yenye kukusanya watu wengi sana zaidi ya mikutano ya kisiasa.

    Kufana kwa hili tamasha la VINEGA ni ushindi wa mambo mengi na tusi kubwa lakini lisilo la wazi kwa dola. Upande mmoja, CDM kwa mara nyingine tena wameweza kujiweka karibu na vijana na wamejipambanua kama watetezi wa kazi za wazalendo. Wamedhihirisha kuwa si mchana tu bali hata usiku siasa za majukwaani zinaweza kufanyika bila kuvunja amani.


    Heko wapiganaji wa CHADEMA, Hongera Wazalendo wa nchi hii-Tanzania.

    Picha zote kwa hisani ya tovuti ya Glabal Publisher
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    asante
     
  3. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka nimeipenda sana hii, inaitwa chenga ya mwili kwa lugha nyingine.
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Daah! hili bonge la chenga! halafu mtoa mada pia upo juu maana ulivyoiunganisha yani imekaa poa
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,302
    Trophy Points: 280
    CDM imeigalagaza CCM
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    duuuuuuuuuuu! aisee umeongea pwenti tupu. sijui kwa nini sikuweza kuwaza kama wewe. Yaani hapa na mimi ndo nimefunguka akili, mweeeeeeee!
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CCM haina chao kwa vijana.
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nasubiri kwanza kiomenti za Faiza Foxy na wenzie ndipo nitaendelea.............................
     
  9. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kampeni ya kiakiri zaidi.
    Viva Chadema.
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Komba na tot plus wanapanga kutoa burudani ijumaa....
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Komba sasa hivi yuko ktk mazoezi makali ya kukimong'onyoa kiuno...hye hye hyeee
     
Loading...