Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuzindua kampeni Arumeru Jumamosi kwa maandamano makubwa.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Mar 8, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Meneja kampeni wa Mgombea ubunge Jimbo la Arumeru kwa tiketi ya Chadema Vicent Nyerere amesema CHADEMA wanatarajia kuzindua kampeni zao rasmi Jumamosi asubuhi ambazo zitazinduliwa na Mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe.

    Alisema kuwa uzinduzi huo utakwenda sambamba na maandamano makubwa yatakayotokea Arusha mengine yatatoka KIA na yote yatakutana eneo la Usa River katika viwanja vya eneo la mkutano.

    “Mkutano huo utazinduliwa kwa kishindo kwa helkopta, magari, baiskeli na pikipiki, vyote vikiwa vinapeperusha bendera za Chadema, hivyo nawaomba wapenzi wa Chadema wafike eneo husika mapema kushuhudia uzinduzi huo,” alisema Nyerere.Alisema kutokana na maandalizi waliyofanya na jinsi chama chake kinavyoungwa mkono jimbo hilo wanatarajiwa yatakuwa ni maandamano makubwa kuwahi kushuhudiwa katika mkoa wa Arusha.

    Nyerere alisema kuwa Chama chao kitafuata taratibu zote za sheria ya maandamano kwa kuelekeza wafuasi wao kutii amri ya barabarani kwa kutembea upande mmoja wa barabara na kuyaachia magari kupita na kumaliza mikutano yao kwa wakati uliopangwa wa kumalizika kwa kampeni za uchaguzi.

    Source:Nipashe
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sawa John Mrema, msalimie kamanda Tuntemeke!
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Na ccm wanazindua lini ?
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tehe...Tehe....Mkuu karibu kwenye uzinduzi
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mpigie Mwigulu mkuu
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi Feasibility study mataokeo yake yakoje? Tunaomba mrejesho!
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu tentemeke hajurikani ni nani, namfananisha na speaker sitta.
     
  8. P

    Pelege Senior Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi makamanda tupo pamoja katika mapambano ya kumng'oa mkoloni mweusi CCM katika jimbo la Arumeru Mashariki.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Wanazindua siku hiyo hiyo ya Jumamosi. Baada ya kuona watu wengi sana watahudhuria uzinduzi wa CHADEMA, wakaona bora wakazindulie Tengeru pale sokoni, siku ambayo ni siku ya Gulio. Wamecheza alama za nyakati
     
  10. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Baada ya hapo ni kata ya Kirumba (Mwanza).Magamba Walituwekea vipingamizi,wanadhimu tukavunja.
    Peeeeeeeeeooooooooooooopppppppppleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee......................................power.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu Helkopta itakuwa inapita angani kutoa saluti kwa makamanda chini
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu mmepangua mapingamizi yote
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    rip cuf
     
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndiyo mkuu...tuko huru.
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180

    Kamanda naomba weka wazi kama kweli wewe ni John Mrema
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Mwenye taarifa kamili atujuze kwani nimechizika kinoma chalii angu,japo nipo arusha ila sijajua uzinduzi wa kampeni arumeru mashariki ni lini.
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni JUmamosi ..uzinduzi huo utafanyika USA River
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wakati huo huo Magamba wao watafanyia kwenye soko la tengeru ili kujaribu kuonyesha umma kuwa wao wana kubalika kulliko CDM ikumbukwe Jmosi ni siku ya soko hapo Tengeru lakini ninaamini tutawafunka na hatutakuwa na magari ya kusomba watu.....
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu awe nanyi wakuu.Sisi huku Jumamosi tutawazika Rasmi
     
Loading...