Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuweni na subira

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Apr 5, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wanachama na wafuasi wa CHADEMA siku zote muwe wavumilivu katika siasa ni kawaida kwenye furaha na huzuni. CCM ni wakomavu, Arumeru Mashariki tumelalia pua, tukasema OK. Nyie mkawa na furaha,leo mahakama imemweka kando Lema kwa muda mnaanza kutoa maneno yasiyo na busara.

    Kaeni chini mjipange, siasa ndivyo ilivyo; MAHAKAMA ni chombo huru na hakina undugu na CCM. Hakuna sababu za msingi kuwashushia lawama majaji na mahakimu, LEMA amevuna alichopanda. Leo ni manyunyu, mvua ya elnino itawakuta wakati wa uchaguzi mdogo.
     
  2. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Kitakachotekea ni Lema hata hudhuria kikao cha Bunge cha keshokutwa. Lakini Kikao cha BUDGET atakuwa ndani ya mjengo mpaka hapo upo!!!!!!!!!!

    Kwa Arusha ccm hamna chenu tena !!!!!!!!!!
     
  3. s

    scathbert JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna uvumilivu pasipokuwepo haki .acha ukuda
     
  4. P

    Paul2 Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumechoka kuvumilia,haki lazima itafutwe kwa hali na mali peoplessssss powerrrrrrrrrrrrr
     
  5. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umetumwa?Na kama ni hvyo umeangukia pua.Dawa yako ni m4c only!
     
  6. E

    Emma Kayanda Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cku zote haki ya m2 haipotei bali hucheleweshwa LEMA atarejea tena kwa ridhaa ya wananchi democratically!
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilipenda sana slogan ya mwaka huu ya
    The Rock kwenye wrestlemania 28.

    "Boots to ASSES"
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi Nani anayesema wewe kuwa Jaji na unakuwa! si ni baba RIZ!! haya kuna kesi mahakani inayotakiwa kutolewa hukumu lakini kwa kuwa aliyekwambiua kuwa jaji katika kesi hiyo ana maslahi nayo akikuagiza tengua hukumu utakataa!! sasa usomi wa Jaji aliyetengua ubunge wa Lema unaishia kwenye nyayo za baba RIZ! sasa uhuru wa mahakama unasema labda mahakama ya babako.
     
  9. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pengine wewe hata siyo mkazi wa ARUSHA, na inawezekana umetoka usingizini. Kwa akili zake za KIMAGAMBA, unaona jimbo la ARUSHA litarudi ccm????? NGOJA TUONE.......SIYO MUDA MREFU......
     
  10. P

    Ptz JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nina hasira na Magamba!
     
  11. J

    J.o.s.e.p.h Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ng'ombe wewe!!!
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dada mafilili pole na aibu ya arumeru mashariki karibu kwenye msiba wa ccm arusha mjini.
    naomba kukuuliza ni kina nani ccm watapiga kampeni za ccm arusha?
    ni mgombea gani atasimama?
    je serikali imeshatenga hizo hela za kuchezea arusha mjini?
    wanaarusha wana subiri pilao na hela ila kanga na fulana waambie wasilete kwani huku tuna gwanda za kutosha.
     
  13. D

    Davie Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......mahakama ni chombo huru....? Labda unafurahia kwa kuwa ni chombo cha ccm...
    But wont last for long..
    Kwa akili yako mwenyewe unaona umeandika kitu cha maana...
     
  14. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sikuelewi hapo unaota nini?
     
Loading...