Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuweni na mbinu thabiti kuikabili CCM katika uchaguzi wa Arumeru.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Viol, Mar 13, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Nadhani ni muda mwafaka kwa CDM kukabiliana na janja wanazotumia CCM katika chaguzi mbalimbali, kulalamika tu haitoshi, nadhani viongozi wa CDM watakuwa wamejifunza kutokana na chaguzi zilizopita.

    Mfano:
    Uchaguzi wa Igunga malalamiko yalikwepo kuwa CCM walitumia ujanja, humu jamvini yameletwa malalamiko pia kuwa CCM Arumeru inanunua kadi za kupigia kura,pamoja na hayo tume ya uchaguzi haikuandaa uandikishwaji ktk daftari la kupigia kura mwaka huu (hilo nalo linaweza likawa mbinu mojawapo), malalamiko mengi yakizidi pia yanapunguza imani kwa wapiga kura. Malalamiko yanapozidi wananchi wanapoteza imani kwa viongozi wao nakudhani kuwa hawana msimamo au uwezo wa kuongoza,kuwe na mbinu za kukabiliana na chama tawala ili CDM ipate ushindi kwenye uchaguzi huu wa sasa.

    Je, CDM imejipanga vipi ili yasijirudie yaliyopita?
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu tumejipanga na tunaendelea kujipanga na kuhakikishia tumewashika....
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mkuu magamba wana mbinu nyingi sana,wanaiba,wakiona kura hazijatosha wanatumia NEC,itabidi kuwa na njia madhubuti ili wasiheme
     
  4. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni muda mwafaka kwa CDM kukabiliana na janja wanazotumia CCM katika chaguzi mbalimbali, kulalamika tu haitoshi, nadhani viongozi wa CDM watakuwa wamejifunza kutokana na chaguzi zilizopita.

     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180

    nadhani hapo ndo point halisi
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Sawa lakini labda tungeanza na wewe ni mbinu gani ungeishauri CDM ili iweze kushinda? Bkoz mi naona vijana wamejipanga vizuri 2 lakini pia kwa malamiko wanyoyatoa CDM yana ukweli ulio wazi kabisa.
     
  7. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 916
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 180
    Unaweza ukakabiliana na mbinu zote ukamaliza, lakini kama NEC imekusudia mgombea wa magamba ashinde, hakuna unaloweza kufanya.
     
  8. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee mkiweza kuzibiti karatasi zinazoingia na zinazotoka kituoni na kuzifuatilia mpaka zinakoteketezewaga, na mkiwa wabishi mkiona ukiukwaji, BASI MTAKUA MMETUMALIZA SISI CCM. Hatunaga ujanja mwingind kweli tena.
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbele ya Nkapa, mtalia sana...namuaminia huyu chinga..anajua ule umafia wa RC
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkapa kweli ni mafia sana huyu Mzee hawezi kukubali jimbo liende upinzani.
     
  11. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa naona kama kunamahali kumepwaya
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mkapa ndo nani?
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mkuu tatizo tanzania hatuna tume huru,hili tume ndo inarudisha demokrasia nyuma
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kuthibiti tume ya uchaguzi
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pole CUF ndio hiyo inakufa na ndoa ya mkeka ndio imekunogea mpaka unasahau kurudi kwako unamshabikia mumeo CCM
     
  16. B

    BMT JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    cdm naomba mjipange kisawasawa yaan hamuishiwi malalamiko,cdm mumekuwa kama watoto wa chekechea jaman,mpen nasari mikakati si kupayuka hoo ccm wanaiba mara vile,tmechoka na mambo yenu
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mkuu ndo mda wa kuelezana wazi wapi pamepwaya ili parekebishwe
     
  18. B

    Burebure Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nikujitahidi kudhibiti nyendo zozote zitakazo onekana ni kinyume na maadili ya Uchaguzi na haki kwa mpiga kura na hata mgombea.
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    wanajipanga kisawasawa
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mkuu ila wakati mwingine nec inachangia kwa kiasi kikubwa,mfano pingamizi alilowekewa sioi ni la msingi sana ila najifanya hawajaliona
     
Loading...