Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuweni makini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tutaweza, May 2, 2012.

  1. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Isije ikawa ushindi wa majimbo mawili (Sumbawanga na Singida) mmepewa ili mkianza kulalamika muambiwe mbona na kule mmeshinda!?
    Wenzenu wakawa wanashinda kwenye majimbo wanayotaka wabunge wake wasionekane kule mjengoni kutokana na kuisumbua serikali!
    Tusubirini hukumu ya mnyika!

    Unaweza kuchangia na wewe unahisi ni nini kinaendelea nyuma ya pazia.

    HUU NI MTAZAMO WANGU BINAFSI, SIO TETESI.
     
  2. k

    kajugu Senior Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wasionekane kule mjengoni kutokana na kuisumbua serikali!
    Tusubirini hukumu ya mnyika!

    Unaweza kuchangia na wewe unahisi ni nini kinaendelea nyuma ya pazia.
    sheria na ushabiki mbali mbali
    HUU NI MTAZAMO WANGU BINAFSI, SIO TETESI.[/QUOTE]
     
  3. k

    kajugu Senior Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sheria na ushabiki mbali mbali
     
  4. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio mchezo uliopo huo
     
Loading...