Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuweni makini kwenye kuchangia kwenye Jukwaa la Siasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ritz, May 17, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wana JF,
    Nimefanya utafiti wa kina kwenye jukwaa ili la Siasa kupitia Thread mbalimbali, hii Thread ya Nape muanzilishi wa CCJ, nimepima upeo Chadema JF, wengi ni Low pamoja na kuona picha ya Nape ni FAKE na bado watu wanakuwa Priority ata kama wamejua ni uongo hapo ndio nikajua kuna aina nne (4) ya wana Chadema.
    1. Chadema-Argue
    2. Chadema-Argument
    3. Chadema-Argumentation
    4. Chadema-Kata. ukitaka kuwajua ni aina Topic zao. wengi ni Chadema-Kata na Chadema-Argumentation, badilikeni nyie Chadema
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    kwa taarifa yako sisi si wana chadema ila tumechoka na propaganda za CCM kutufanya sisi ma zumbukuku ulimwengu uko huku wakati maisha yanazidi kupanda.

    Pamoja na hali ngumu ya maisha nyie mnataka kuendelee kusema "Zidumu fikra sahihi......." kaka tumeerevuka tunajua haki zetu, hakuna CHADEMA wala CUF sisi ni wananchi tunaoumia na hali mbaya ya maisha na CCM ndiyo imetufikisha hapa tulipo.

    Lazima tuki support chama chochote ambacho tunaona kitatetea maslahi yetu - ongea hoja za msingi ndugu yangu tupo 2011 na si 1980's wakati wa gazeti la mfanyakazi, mzalendo na uhuru .... ha ha ha ha ha

    Umekwishaa.....
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani,sijui umesoma wapi wewe!
    nahisi ndo wale wanaofeli Tanganyika na kukimbilia uganda!
    lakini nako ntakua nime kupandisha chati saha,au ndo NAPE WEWE?
    maana facebook unaandika utumbo tupu kama huu
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi kila anayekosoa ufisadi, matumizi mabaya ya madaraka, uendeshaji mbovu wa serikali, upotoshaji nk. ni mwana CHADEMA?
    Kuwa makini Mwana Jamvi wengi wetu humu ni waumini wa "TANZANIA KWANZA".
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    si lazima niseme kwenye pumba
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Ritz,
    Everybody knew that the picture was fake,it was made as a catalist to that astonishing news.So the debate was clearly based behind the story not the photoshoped pic.
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Avatar yako inaonesha kama ni mtu mzima lakini mambo unayoyatoa kama vile aujaenda shule.
    Ritz=Nape=Nepi
    Sio kila mchangiaji humu jf ni chadema,hayo ndio madhara ya kuklemu.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huyu ni Chadema-Kata. ni msomi mzuri kasoma na Adrwe Chenge pamoja Dk Daudi Balali, wakati mungine uwa nadhani wewe ni Spika Makinda mnafanana sana mpaka kuongea. lakini ni wewe vipi umefungua ile barabara ulioifunga wakati unajenga nyumba yako?
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    mh na ile picha nape anagawa khanga kwa wanaume vipi? Msitake kuwafundisha wanaume tabia zenu za kuvaa khanga ahaa hamna hata aibu
     
  10. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mdau umetoa angalizo la kweli...walio wengi humu tunatoa michango kwa kuangalia Tz tuitakayo kwa manufaa ya wote..najua pia wapo wenye mirengo ya vyama humu,hilo si kosa lakini inapotokea kutuhumiana kua kila nayehoji ufisadi ni CDM huko ni kupotoka na kukurupuka!!!mimi nilishakutana na hili katika kongamano fulani la wadau ambako kila aliyehoji uovu aliitwa CDM..kwa kufanya hivi hatufiki.Kuna haja ya kuelewa umuhimu wa kuhoji pale mambo yanapokuwa hayaendi..habari ya itikadi za chama tuwaachie hao waliokunywa maji ya bendera na kufanya mambo kwa mob psychology wabaki na zidumu fikra za mwenyekiti. ...facts daima.
     
  11. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na wasiwasi kama amekuelewa, ung'eng'e kabisa.
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    stereotype

    huu ni ukilaza .... sijui urgument yako iko wapi katika hii listing
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbona unapotosha makusudi unataka kuniambia hiyo picha Fake ya Nape ndio imechochea haya madadiliano? wakati Chadema-Kata JF wengi walikuwa nafata mkumbo tu na hiyo picha wanajua ya ukweli
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    sishangai ... hata avatar yako inaonyesha huna meno wala ulimi .....

    at the plinth level
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha..sishagai kama sio kishumundu basi Kibosho
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nimeamini niliyoyasema .... vinginevyo haupo makini kabisaaaaaa ......
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama kingekuwa kichaga sawa nisingemuelewa lakini sio ung'eng'e mpaka PAKA wangu anakielewa
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Upongo wako umepitiwa na Malaria Sugu.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red sijui lugha gani huyu jamaa katumia
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huyu ni Chadema-Kata
     
Loading...