Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuweka Mawakili Kaliua

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ng'wanza Madaso, Apr 18, 2011.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hili swali nilimuuliza Dr.Slaa jana japo hakunijibu nimefurahi kupata habari hii.Nawashukuru sana CHADEMA kwa kulitambua hili na kuwasaidia wana Kaliua wanaonyanyasika mikononi mwa watoto wa Mafisadi


    CHADEMA kuwatetea wakazi Urambo
    na Joseph Senga, Tabora

    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimeapa kusimamia kesi zote zinazowakabili wakazi wa jimbo la Urambo Magharibi zikiwamo za manyanyaso, kupigwa na wengine kuuawa na baadhi ya viongozi wa jimbo hilo.


    Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dk. Willbrod Slaa akizungumza katika mkutano wa hadhara jana mkoani hapa alieleza kusikitishwa na manyanyaso yanayofanywa na viongozi wa jimbo hilo hususan kwa wananchi wa mji wa Kaliua.


    Dk. Slaa alipewa taarifa ya manyanyaso hayo na baadhi ya wananchi wa mji huo kabla ya kuanza kuhutubia mkutano huo uliofanyika katika uwanja wa tarafa ya Kaliua.


    Katika majibu yake, Dk. Slaa alisema chama chake kitasimamia kesi zote zinazohusu manyanyaso hayo kwa kuwaweka mawakili, ili wahusika wafikishwe mahakamani.


    "Nimesikitishwa sana kwamba dunia ya leo kuna watu bado wananyanyasa wenzao kwa sababu ni vigogo au watoto wa vigogo.

    "Sasa CHADEMA tumeapa kuwa tutasimamia kesi zote ambazo zimetupwa na polisi na kuwaweka mawakili ili haki itendeke," alisema Dk. Slaa.

    Awali, baadhi ya wananchi waliohudhuria mkutano huo walidai mtoto wa mbunge wa jimbo hilo amekuwa akiwanyanyasa wananchi husasan wale wanaojiunga na vyama vya upinzani.


    Walidai mtoto huyo ambaye alikuwapo eneo la mkutano huo, hutumia wadhifa wa baba yake kuwatisha na kuwapiga vijana ambao hukataa kutii matakwa yake na kwamba askari hukwepa kumtia mikononi mwa sheria.


    Source:Freemedia.co.tz
     
  2. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora huyu naye aadabishwe!!!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli Dr. W. Slaa amedhamiria kukomboa watz dhidi ya viongozi wa ccm! Niliisoma thread iliyotujuza kuhusu wenzetu wanavyonyanyaswa na watoto wa viongozi na wazazi wao specifically kapuya, huko Tabora yalinisikitisha sana. Nimeirudia hadi page ya tano nikijaribu kuangalia mwanasheria yeyote ambaye angejitokeza kuwasaidia lakini sikuona. Naamini tuna wanasheria wengi humu na nilijua wataguswa kwa hili lakini hakuna aliyejitokeza! Kama kuna sababu sijui ila nashukuru hatimae chama kimeibeba hii dhamana. Big up chadema. Tupo pamoja daima. People's power!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Anaona jimbo kama ni ufalme wake!!!
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    huko vjjn kuna viongozi wengi sana ni miungu watu. Yaani mjumbe wa nyumba 10 utadhani chifu. Wanawanyanyasa wananchi wanavyotaka na kuwapa vitisho kiasi kwamba w/chi hawawezi kufanya kitu. Wale wenye ujasiri kidogo wakienda polisi wanaishia kupigwa wao, kufungwa na wengine wanauawa. Hakuna wa kuwatetea maana wote wameshajengewa hofu! Nchi haina maadili ya viongozi kabisa hii!
     
  6. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Nachukizwa sana na hii "Spectator Approach" tuliyonayo wengi wetu ya kungoja kupongeza utendaji wa Dr Slaa n.k. Kwani Mitaani tunapoishi unafikiri hakuna mapungufu yanaypfanana na hayo? Nani ambye haishi katika Mitaa ambayo wenyeviti na watendaji hawatozi wananchi fedha ndipo kuwapatia huduma mbali mbali? Ni Vijiji na Mitaa mingapi tunayoishi ambayo Mapato na Matumizi husomwa kwa mujibu wa Sheria na Kanuni? Kama hili halifanyikia sisi wengine tuanatumia vipi elimu, uwezo na vipaji tulivyo navyo0 kubadili hali hiyo au mpaka Dr Slaa aje katika vijiji na mItaa yetu? Haya mambo ya kungoja Dr Slaa pekee afanya yanaboa sana; tunamgeuza Dr Slaa kuwa sitting duck kwa Propaganda machinery ya CCM. Kila mmoja wetu anatakiwa kuw Dr Slaa, Mbowe, Lissu, Mnyika, Zitto n.k Tunafanya nini katika mazingi9ra yetu (in our environs) kuisaidia CHADEMA kuonekana different na inayoweza kuaminiwa na kupewa madaraka ya kuongoza taioafa hili wananchi walio neutral?
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huyo mtoto anayenyanyasa wenzake ni mtoto wa Six au wa yule professa bogus anayemiliki bendi ya Akudo?
     
  8. koo

    koo JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni mtoto wa mmiliki wa akudo sio kunyanyasa pekee anapiga risasi pia
     
  9. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ni mtoto wa Profesa Juma Kapuya.Huyu ni Profesa kashindwa kumrithisha mwanae elimu anamrithisha ujinga.
     
Loading...