Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuwaunganisha WaTanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Feb 7, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nina furaha kubwa kuona kuwa Chadema inajipanga kuwaunganisha WaTanzania wote bila ya kujali itikadi za kidini.
    Umoja huo ambao ndio muhimu katika kuiondoa CCM iliyodumu madarakani kwa nusu karne sasa,tumeona Tunis,Misri na kwengineko ,umoja wa wanancho umeweza kufanikisha wakoloni wazalendo kuondolewa madarakani baada ya kuishi ndani ya madaraka na kutotaka kuondoka.
    Chadema katika mbiu hii ya kuwaunganisha wananchi wa Taifa hili la Tanzania sio itaweza kumuondoa kiongozi bali itaweza kukiondoa Chama kilichoimeza Tanzania tokea ipate uhuru.
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    itakuwa vizuri kama itaweza hilo la kuwaunganisha watu wa dini zote,lakini bado nina wasiwasi na baadhi ya members wa jf ambao pia ni wanachama wa CDM kwani wengi wao wameweka udini mbele kwa mfano angalia uteuzi wa mkurugenzi wa utalii bwana Ibrahim mussa watu wanahoji dini yake wana diliki kuhoji kwanini kapewa nafasi hiyo lakini wameshindwa kuhoji kwanini mwanzo alikuwa maria mmari
    sasa je chadema inachujio la kuweza kuwaondowa watu wenye fikra mgando tena mgando hasi kama hawaaaa?
    kwa upande wangu nasubiri kwa hamu hilo ni jema kwetu

    msema ukweliii hapendwiiiii daimaaaaaa:clap2:
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngozi yako nina wasiwasi nayo:msela::msela:
     
  4. l

    lwangwa Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lete hoja za msingi acha kuvuruga akili zetu
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wasiokujua tu ndo watachangia hizi pumba.
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hoja za msingi ni kukubali kuwa Chadema hivi sasa ina mtandao ambao unajulikana kila sehemu ,kilichobaki ni uwezo wa Chadema kujieleza mbele ya wananchi na kuwashawishi kuwa lengo ni kuiondoa CCM kwenye utawala ,si kumuondoa Kikwete au Makamba ,kuwaunganisha wananchi kwa lengo moja tu la kuiondoa CCM.
     
Loading...