Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuwasha moto Tabora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Apr 15, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    [FONT=&quot]Kuna taarifa kwamba viongozi wakuu wa Chadema wametinga mkoani Tabora kwa mkutano wa hadhara. Katika mkutano huo, viongozi wakuu wa Chadema wakiongozwa na Dk. Willibrod Slaa, Mabere Marando, Profesa Abdallah Safari na Willifred Lwakatare watawasha moto katika mkutano wa hadhara uliopangwa kufanyika kesho.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Taarifa zinasema katika mkutano huo, orodha mpya ya mafisadi – List of Shame. Mwenye taarifa zaidi atujuze.[/FONT]
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,726
    Likes Received: 4,578
    Trophy Points: 280
    Taarifa ulete wewe, halafu kukujuza tukujuze sisi! am missing something on ur point. hawa ndio waandishi wetu wa miswada.
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hzo taarifa umepata wap?
     
  4. m

    mohermes Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Taarifa yako sio sahihi mh.Lwakatale nimemuona muda mfupi ulopita akiwa nje ya ofisi za CHADEMA mtaa wa ufipa KINONDONI DSM.
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtoa mada tujuze zaidi yanayoendelea TBR. inafurahisha hata hivyo kama maemaderi watakuwa tabora yangu-naililia sana sehemu hii ya nchi. inahitaji uamusho wa kujitambua na kuachana na ccm (wanyonyaji na mafisadi).
     
  6. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,436
    Likes Received: 3,284
    Trophy Points: 280
    Tatizo humu ndani kuna watu ambao wapo kwa ajiri ya kubisha bisha tu, Anachoongea mtoa mada ni kweli na mimi leo nimeingia Tabora na magari ya matangazo yanatangaza hivyo mitaani, nipo kwa ajiri ya kuangalia hali ya chama changu CCM na kuangalia nini kifanyike ili tuzidi kujiimarisha....ni safari binasfi si official msije mkani-miss understand.
    Kwa hiyo kuhusu mkutano ni ukweli utakuwepo
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    saigoni wewe ni kiboko
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    ccm anakujibu hapa chini
    una swali lingine? this is JF
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Yeah, hii LITAKUWA jambo zuri sana kwa Chadema kufika Tabora.

    Ingelikuwa vema wakatumia fursa hii kutembelea wilaya zote za Tabora na zaidi ni SIKONGE.

    Karibuni sana SIKONGE viongozi wa Chadema maana hata kwenye uchaguzi wa Rais/Bunge hamkufika Tabora.

    Ni wilaya inayohitaji sana SERIKALI ikemewe na Chadema na labda ndiyo wataamka kutoka usingizini.
     
  10. koo

    koo JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nipo tabora na hakuna kitu kama hcho japo tabora kunamahitaji makubwa ya uhamasiahaji lakini kuhusu mkutano kesho hicho kitu hakuna
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,387
    Trophy Points: 280
    naona umeliona hili tatizo muhimu kwa sasa
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,726
    Likes Received: 4,578
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio mtu pekee niliekuwa nakutarajia ukiingia hapa utatupa na ukweli, otherwise ondoa hiyo signature yako weka signature nyingine, unajuwa nyinyi ndio mnategemewa kuiokowa Tabora iachwe kuongozwa na wasomali na wairani, wenzenu Morogoro walikuwa ni mateka wa wahindi lakini wamejitahidi kuwaondoa, na mpaka kufikia uchaguzi mkuu hujao Morogoro hapawezi kuwa na mbunge muhindi.
     
  13. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,436
    Likes Received: 3,284
    Trophy Points: 280
    Acha ubishi bwana mdogo......Kesho mkutano upo.
    Kuna namna mbili ya kupata habari/taarifa, either uitafute au ikupate
    Jaribu kutafiti ukishapata ukweli rudi tena hapa kwa ajili ya kufuta kauli.
     
  14. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Kuna Uyui, Urambo, Bukene, Nzega, mpaka Igalula...by the way tunawakaribisha kukaayiswe.
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Mkuu Saigon Wairani tena ndani ya TBR?
     
  16. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunawaomba wafike na kwetu (nzenga)
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Saigon,

    Mie ni mkweli haswaa na ubabaishaji nauchukia na kuuogopa kama ukoma.

    Siasa ni mchezo mchafu ambao uongo ni SEHEMU ya mchezo huo.

    Hayo mie siyawezi maana hakuna chama kitanipenda kwa hilo........

    Labda kuna siku NITAKUWA na kufikia UMRI wa kuwa Mwanasiasa ila siyo leo.

    Wanasema Wanasiasa ni kama Malaya. Unachagua yule hawajakanyaga saana. (Akina dada msiniuwe, sikutaka kutukana Jinsia).
     
  18. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wasisahau kufika Urambo pia, kunahitaji ukombozi. Mafisadi wamepandikiza mapandikizi huko.
     
  19. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana Sikonge, waambie hao CHADEMA wasisahau Nzega, mimi nipo nje ya nchi kwa sasa lakini nilipokuwa nzega Mwezi January watu wengi sana vijijini walitaka kufunguliwe matawi ya Chadema na wapelekewe kadi, wamechoka na CCM ya mafisadi.
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,653
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Jamani SIKONGE bado wako gizani endapo hyo safari ikitarajari msikose kabisa kuja huku
     
Loading...