Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuwasha moto Kibaha leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jan 28, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chama cha Demokrasia na maendeleo (CDM) leo kitakuwa na mkutano mkubwa wa hadhara hapa Kibaha mkoani Pwani. Lengo la mkutano huo ni kutoa elimu ya uraia kuhusu Katiba,kuingiza wanachama wapya na kueneza sera za Chadema.

    Viongozi watakaohutubia katika mkutano huo ni Wabunge Joseph Mbilinyi (Sugu),Mchungaji Peter Msigwa na Mwenyekiti wa BAVICHA Taifa John Heche.

    Mkutano huo ulikuwa ufanyike siku aliyokufa Regia Mtema lakini ukaahirishwa.
     
  2. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Very good, karibuni SONGEA!
     
  3. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa naunga mkono hoja hiyo asilimia mia kwa mia
     
Loading...