Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuwapokea Lowasa, RA na Chenge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanaone, Apr 30, 2011.

  1. m

    mwanaone Senior Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kuwa baada ya kupewa barua zao Lowasa, Rostam na Chenge watapokelewa CHADEMA. Je kama ni kweli hizi tetesi wanajamii, huu si utakuwa usaliti tunaofanyiwa na hawa watu ambao sisi ndio tumewafikisha hapo walipo?
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tetesi ni tetesi tu haziwezi kuwa za uhakika mpaka zinapothibitishwa au kutokea.
     
  3. k

    kayumba JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Chadema ndiyo mahakama ya KISUTU nini?
     
  4. m

    mwanaone Senior Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lisemwalo lipo na kama halipo linakuja. tunachotakiwa wanajamii kuwapa viongozi wetu wa chadema msimamo wetu iwapo wakitusali na kuwapokea hawa mafisadi wajue na mwisho utakuwa kabla ya ccm.
     
  5. m

    mwanaone Senior Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hilo ndio la kujiuliza. na kama ni kweli kwa kweli mimi nitajitoa ktk kushabikia chama chochote cha siasa kwani huu itakuwa ni usaliti mkubwa.
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Acha mzaha mkuu...kwenye hii forum tunategemea watu wenye umakini wasio na mzaha,nakushauri kama una thread si lazima upost hapa JF..hata kusoma thread na post za wenzako ni heri pia..........
     
  7. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama wanazaliwa upya na kufuata masharti ya chama kuna tatizo gani, sio tatizo la kuwa na wanachama kama wahawa ila tatizo ni matendo yao,
    mwisho hizi ni tetesi
     
  8. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mwanaone acha majungu,lakini tuseme ukweli,mmoja kwamba kama serikali ya ccm itawatosa RACHEL bila kuwafungulia mashtaka watakuwa wamejimaliza wenyewe na itawacost sana.lakini lililodhahiri ni kwamba hao wote uliowataja hawawezi kuhamia CHADEMA .
     
  9. m

    mwanaone Senior Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Si waanzishe chama chao!! Wasije huku, pesA za c**fu hatuzitaki.
     
  11. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itakuwa ndo kiama cha nchi hii, ccm hakurudki na chadema kutakuwa hakukaliki, Dawa itakuwa ni kuwapiga mawe slaa na mbowe popote pale tutakapowaona. Km hawaamini wajaribu kucheza na akili na za watanzania haiwezekani cc tunajitotelea kwa hali na mali katika kuleta ukombozi halisi halafu wao watuletee upuuzi, Hapa nimepandwa na hasira kwa ki2 nanachojua si kweli je ingekuwa kweli?
     
  12. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nafikiri mleta mada ametumwa kuileta hii hoja ili kujaribu upepo ukoje. Angalia tarehe aliyojiunga hapa JF!!!!!

    Tiba
     
  13. m

    mwanaone Senior Member

    #13
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nyie bisheni lkn tetesi ndio kama hizo. mwanzo tuliapa na kusema kamwe kikwete lowasa hawezi kutoswa nec lkn matokeo tumeyaona. lkn mimi nawaomba viongozi wetu wa chadema wasituletee hawa wezi ktk chama chetu.
     
  14. z

    zamlock JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ah ah ah umenifurahisha sana eti hizo ni tetesi zisizo kuwa na uhakika ila umepandwa na hasira
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimependa sana hicho Kiswahili; TETESI halafu tena hapohapo ni UHAKIKA, jitahidi sana!!!!!!!

     
  16. i

    ibange JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama wakitubu tusiwakatae. tatizo la ccm si RACHEL ila mfumo wa kifisadi walio nao. RACHEL wakija chadema bado wanaweza kufit ni sawa na kumfuga simba hawezi kuwinda swala tena.
     
  17. m

    mwanaone Senior Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu yangu mimi sijatumwa na kama unavyosema kwamba watu waangalie tarehe niliyojiunga na jamii forum nchii haitofika popote na hakuna sababu ya kuiondoa CCM madarkani kwani ccm kimeanzishwa 1977 na chadema ni chama cha 1992 kwahiyo kama wewe unataka kuangalia kuwa tarehe gani nilijiunga basi tuangalie na lini chadema ilianzishwa. na itakuwa hakuna sababu ya kupigania nafasi za uongozi wapewe vijana haliyakuwa kuna wazee ambao wako miaka mingi na wanajua mambo memngi kuliko sisi kutokana fikra zako potufu ndugu yangu. ndugu yangu tunaishi ktk science na technologia acha kasumba za kizamani kuwa umetangulia kuona jua. mimi naijua jamii forum tangu kuanzishwa kwake na nimejiunga mwaka huu baada ya kuridhishwa na kazi inayofanywa na jamii forum ktk kuwaelimisha watz. so usiwe mtu wa kudharau watu kwa sababu umetangulia kuona au kujua jambo fulani. na kama tukitumia hiyo falsafa yako mbovu basi mhe MBOWE ASINGEMCHAGUA PROFESSOR SAFARI KUWA MJUMBE WA KAMATI KUU YA CHADEMA HALIYAKUWA KUNA WANACHAMA WENGI WA ZAMANI.
     
  18. n

    niweze JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema haiwahitaji Lowassa, Chenge wala Rostam na kunaonekana wazi kwamba kuingia kwa haya majambazi ya ccm ni kuuliwa kwa wananchi Tanzania na kufa kwa Chadema. Ushahuri mzuri kwa hawa mafisadi ni kuanzisha chama chao na kutoa watu umo umo ccm. Chadema we don't care what's ccm are doing. Let them kill themselves for the best of the country.
     
  19. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #19
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. wewe unayewaambia wenzako kuwa wametumwa,yaelekea wewe huwa unatumwa humu ndani kwa ajili ya umbea tu.....acha ujinga huo.
    2. hata wakija CDM ni vyema na ni haki yao ya kikatiba,but ni lazima watubu kwanza hadharani na kwa Mungu, kwa dhambi yao ya kubaka uchumi wetu.
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Wajiunge cdm?Ushindwe! na ulegee! Hao mapacha watatu(r.a,cheng,e.r) nawashauri waanzishe Bourgeoisie party,wampe ft karamag.tutawaenz kama waasisi wa hicho chama.
     
Loading...