Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuutikisa mji wa masasi na vitongoji vyake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MIRICHE, Sep 23, 2012.

  1. M

    MIRICHE Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema wilaya ya masasi inatarajia kufanya mkutano mkubwa eneo la STEND YA MABASI itakayo endendana na uzinduzi wa matawi mawili eneo la stend na lingine kule nyasa west,wana m4c wote na wananchi wapenda mabadiliko mnaalikwa kuhudhuria mkutano huo.KWA PAMOJA TUUNGANE TUIJENGE MASASI YETU.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hata Masasi nao waikubali M4C? aisee nachukua nafasi hii kuishukuru CCM kwa uongozi wa taifa hili tangu uhuru. babadiliko hayazuiliki 2015.
     
  3. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,083
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbona hujasema ni lini? Au umeogopa Kamuhanda atajua?

    Naona Kusini hamna mzaha siku hizi. Mnataka mabadiliko.
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kila la kheri wana masasi kila la kheri cdm asanteni wana masasi kwa kuchagua fungu lililo jema
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    haa haaa haaa ... mkuu nimeipenda hii ya kuanza kutoa shukrani mapema hii
     
  6. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila la heri M4C tunataka mabadiliko ya kweli yatakayohakikisha maendeleo endelevu kwa vizazi vijavyo.
     
Loading...