Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuunguruma maeneo ya kata ya Isevya Tabora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapya, Oct 5, 2012.

  1. k

    kapya Senior Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema tabora kesho tutaendelea na operation sangara zindua tabora iliyoanza mwezi wa nne mwaka huu wa 2012,makamanda wote tuombeeni na harakati ili 2pate taifa lililo la kweli.na kesho tupo kata ya isevya hapa tabora mjini.
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Unahutubiwa na akina nani? opration inaongzwa na nani? ratiba ikoje?
     
  3. k

    kapya Senior Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni uongozi wa wilaya(BAVICHA Tabora)pamoja na makamanda wa chuo kikuu cha saut Tabora.
    peplllllllllles power.................
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwa CHADEMA huhitaji kuuliza anahutubia nani, CDM kila mtu ni kamanda hata mwenyekiti wa Kitongoji anaweza fanya M4C
     
  5. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    nimefurahi, kwani hapo ndio nyumbani kabisa...
    Wapeni elimu Wana Tabora, wamekata tamaa sana...
     
  6. J

    JBK Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    tabora makamanda wapo wengi jamani nyie subirini mje muone mambo mazito na rage anajua ni jinsi gani vijana wanamkaba koo hapa
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kamanda wewe uko wapi sasa, kwenye pombe au?Kaungane na makamanda mlete ukombozi kwenu Tabora
     
  8. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Historia inataka kujirudia siyo!mnakumbuka mareale alivyoendaUN,kudai uhuru wa watu wa kilimanjaro.Watu wa kaskazini nyie ni wabinafsi,ndiyo maana cdm kuna wachaga wengi
     
  9. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema hakuna kamanda,wote ni njaa tu,ndiyo maana zitto anawafanya msilale.Nyie ni mburula tu,na hamtaingia ikulu kamwe,labda mjenge ikulu yenu moshi
     
  10. M

    Magesi JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbulula ni wewe mwenyewe mshika mikoba ya mafisadi
     
  11. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuna mnyakyusa mwenye kujipendekeza na kuongea uharo km wewe,
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    mkuu kesho tunakutegemea kwenye mkutano wa chadema Arusha..
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    pamoja sana makamanda na ninawatakia kila kheri kwani unapozungumzia tabora unazungumzia nyumbani kabisaaaaaa, basi ninawaomba makamanda wote wa ipuli, cheyo, mwinyi, kiloleni, etc mfike wote kwa pamoja kutema sumu za mabadiliko ili 2015 tuje kumuondoa yule alshababy wa simba Rage.

    PE0PLES..........................POWER................
     
  14. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wa Tabora ni wagumu! Lakini makamanda hawatakata tamaa maana ukombozi wa Tanzania ni lazima kila mtanzania aushiriki.
     
  15. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    EE bwana tafadhali usishushe hadhi ya jamvi bwana, hili jamvi ni kitovu cha elimu ,la watu waelewa na wanaofikiri sawasawa, usituletee akili ya mbayuwayu chadema haitaingia ikulu,,unataka kutuambia IKULU ni mama yako au ya wananchi ,wa kuamua kuingia ikulu ni wewe au baba yako , acha uchizi wewe umma ukiamua hakuna atakaye zuia
     
  16. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Keep it up wanangu kwani Tabora nayo ni moja ya sehemu inayotuangusha. Tunasubiri matokeo ya operation hiyo.
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hii imekujaje.....mbona haina uhusiano na mada iliyopo.....?
     
Loading...