CHADEMA Kuunguruma Leo Rwamishenye - Bukoba mjini kwenye Jimbo la Kagasheki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Muganyizi, Feb 27, 2013.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Leo hii CHADEMA watakuwa na Mkutano wa hadhara eneo la Rwamishenye - Bukoba Mjini. Katika mkutano huo....bila kumsahau Rwakatale.........watakuwepo majembe kutoka Mwanza na Karagwe ambako hadi hivi sasa kule Karagwe CHADEMA ni Taasisi. Makamanda kama Mawazo watakuwepo pia.

    Nitawaleteeni picha za tukio hili kuanzia saa tisa alasiri. Jana CHADEMA ilifunika sana kule KAHORORO katika uzinduzi wa msingi wa Chama. Peaplesssssssssssssssssssssssss...........................Poweeeeeeeeeeeeeeeerrrrrrrrrr.



    [​IMG]

    [​IMG]
    Huyu RED Brigade leo nimemkubal!!!! Akina mama msilaleeee

    [​IMG]
    Kamanda Rwakatare akimnadi "Ticha" ajulikanaye kama Rwazo kutoka Karagwe aliyemwaga sera na kukubalika miongoni mwa Umati uliofurika

    View attachment 84896

    Wananchi wako makini wanasikiliza sera

    View attachment 84881
     

    Attached Files:

  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Feb 27, 2013
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,054
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 48
    safi sana kamanda
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2013
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,495
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    usisahau kutupia na rubisi tuburudike hapa jamvini
     
  4. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 2,611
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Mkuu, mwelekeze kabisa namna ya kuutuma online!
     
  5. S

    STIDE JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2013
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 995
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siitaki mikutano ya mijini!! Wakafanye mikutano Kabale, Maiga, Kishanje, Lubafu, Ibwela, Izimbya, Kanazi,Maruku, Buzi na kwingineko vijijini!! Sio wanakimbilia mijini ambako tiyari watu wameshajitambua!!

    "Nitumie Senene kwenye PM mkuu"
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    CHADEMA iwekeze zaidi vijijini,maana huko watu wengi bado awajajitambua!!!Kitu kingine ambacho wanatakiwa kuwa nacho makini ni hao watu wanao jaa kwenye hiyo mikutano jee!wanauhakika kuwa hao wote ni wanachama wao??Je! hao watu wana kadi za CHADEMA?????Je! hao watu wana vitambulisho vya kupigia kura???Je! baada ya mikutano kuna tasmini inafanyika kuona kama kuna mabadiliko au hapana????Lazima ifike kipindi ifahamike mkoa fulani kuna wanachama hai kadhaaa ,au wilaya fulani kuna wanachama kadhaa,Chama kikifanya hivi itasaidia sana huku tunako kwenda,maana kwa sasa kila mtanzania mwenye akili timamu anataka mabadiliko na sio kitu kingine.Na kila baada ya mikutano zifanyike tathimini(kupima)kujua kabla na baada ya mikutano kuna mabadiliko au hakuna....hili swala ni muhimu sana.

    Kwa pamoja tutashinda!!!Peoples powers


    UMOJA NI NGUVU,UTENGANO NI UDHAIFU.
     
  7. madam Z

    madam Z Member

    #7
    Feb 27, 2013
    Joined: Feb 25, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Nice to hear that bro.....we are eagerly waiting for pics
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Mkuu ndo tuko kwenye maandalizi ya SP ya mkoa ili tuweze kufika kila sehemu..............katika Sp nitaweka budget ya publicity ili hata mikutano inayofanyika pembeni upate updates
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Pamoja mkuu kama ulikuwepo. Institutionalization ya hayo uyasemayo yanafanyiwa kazi. Nadhani unajua ni jinsi gani niko makini kwa hilo
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2013
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,844
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakora Waitu Muganyizi............Tupiamo Mapicha Mazombi hawakawi kubisha kuwa mkutano haukuwa mfuniko wa chuma.
     
  11. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 821
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moja kati ya majimbo yenye mwamuko wa kisiasa pamoja na makamanda kukubalika waongeze kasi.
     
  12. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2013
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kamanda Mawazo atakuwepo naye?
     
  13. josam

    josam JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2013
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    umenena vyema!
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Yupo hapa kamanda
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    View attachment 84882

    Picha hizo mwana expand mwenyewe
     
  16. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #16
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Umeona picha hiyo
     

    Attached Files:

  17. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #17
    Feb 27, 2013
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,054
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 48
    Safi sana mkuu, vipi unatumia mchina?
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Umeona picha hiyo
     
  19. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #19
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Kamera mwana ila jua kali sana
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Nadhani huo ni ushahidi tosha
     
  21. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #21
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    View attachment 84898
    CCM nao hawakutaka kupitwa ndo kwanza wakaweka bendera yao mpyaaaa.............hatukuichana wala kuigusa.
     

    Attached Files:

  22. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #22
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    waheshimiwa wakereketwa kwa raha zao
     
  23. N

    Ngeda JF-Expert Member

    #23
    Feb 27, 2013
    Joined: Feb 25, 2013
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Tuna imani na CHADEMA
     
  24. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #24
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Sawa Kabisa
     
  25. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #25
    Feb 27, 2013
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,844
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umetisha mkuu mchango wako kwenye ukombozi tunautambua.much respect
     
  26. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #26
    Feb 27, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri waende na mikoa mingine na si kanda ya ziwa pekee! Waende tabora, dodoma na hata iringa, hasa vijijini!
     
  27. mary mary

    mary mary JF-Expert Member

    #27
    Feb 27, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 871
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila la heri muende na Kashai!!!
     
  28. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #28
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,631
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Kwa nini picha zote nilizopost naona chache tuuu
     
  29. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #29
    Feb 27, 2013
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wamechakachus tz zaidi ya uijuavyo.......only in tz...
     
  30. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #30
    Feb 27, 2013
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,303
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Ta Muganyizi, Habari za BK! hongera na majukumu ya m4c!
     

Share This Page