Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kutumia nguvu ya Umma Arumeru-Mnyika

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Mar 6, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kuhusu bajeti ya uchanguzi mdogo wa ubunge jimbo la Arumeru Mashariki, Mnyika alisema chama kimeamua kuwa kampeni za uchaguzi huo ziendeshwe kwa nguvu ya umma bila kutegemea ruzuku za chama.

    Alisema chama kimejipanga kupata misaada kutoka kwa wananchi wa Arumeru na wananchi wengine nchini katika kuhakikisha hakitumii ruzuku ya chama kwenye uchaguzi huo.

    "Kampeni za Arumeru zitaendeshwa kwa nguvu ya umma ikiwa ni pamoja na kupata fedha za wananchi kote nchini na si kutegemea ruzuku za chama bali za wananchi kwa ujumla na hasa Arumeru,"alisema Mnyika.

    Alisema chama kimeteua watu kadhaa wa kuangalia jinsi gani ya kupata fedha hizo za nguvu ya umma na kile kiasi ambacho kitahitajika kuongezeka chama kitatangaza kiasi gani kitatumika.

    SOURCE:MWANANCHI.
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    If thats the case, I wanna place a bet.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wapange utaratibu wa kufanya collections nguvu ya umma tupo tayari
     
  4. m

    matowo001 New Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waje 2. Hawakos
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Waweke namba zao za Tigo Pesa tuwatumie.
     
  6. p

    pstar01884 Senior Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupo pamoja, Tupieni njia za kutuma hela hapa, tuanze kutupia salio.
     
  7. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko tayari kuchangia make haya ndo mabadiriko ya kweli, ndo vita ya kimya yenye utashi wa kimungu katika kumkomboa mtanzania wa kawaida. Mungu ibariki vita hii ya kimyakimya mpaka kieleweke. Amen!!!
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tuko tayari...tunasubiri mwongozo tu.
     
  9. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fedha hizo zitumike kuwachapa mafisadi si vinginevyo!
     
  10. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo mmenena,Hivi hizi nazo tutatakiwa kuileza tume jinsi zilivyotutumika?
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CHADEMA acheni kutunyang'anya hata kidogo tulichonacho. Kila siku mnatunisha mishipa majukwaani kuwa maisha magumu alafu mnakuja arumeru kutuchangisha fedha za Kampeni jamani. Ruzuku mnayopewa mnatumia kufanya nini kama kila siku mnachangisha fedha za kampeni tangia uchaguzi mkuu ? au zile milioni kumi na mbili za kila mwezi za mheshimwa Katibu mkuu ndo hizo?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CHADEMA kama Freemasons
     
  13. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nimekumbuka hata Nyerere alipokuwa anapigania Tanganyika ipate uhuru alizunguka kuomba hisani ya Nguvu ya Umma ili apate michango na ridhaa ya kweli kutoka kwa watanganyika. Sasa hata CHADEMA nao kwa mtazamo wangu ipo siku itachukua nchi.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    The thing is, watu wanakipenda chama, na kwa namna yoyote kitachangiwa ili kisonge!
    Ruzuku ya chama ifanye kazi ya kuimarisha chama vijijini, hili suala la Arumeru liko kwenye uwezo wa Wanachama.
    Mbona Nguvu ya Umma inafanya kazi sana kwa mfano huko Iringa, Msigwa anapigisha harambee kila mara na hadi watu wasio na kipato cha kuridhisha wanatoa michango, ikiwa ni ishara ya kuguswa na kazi ianyotenbdwa na viongozi wa chadema.
    Wekeni namba za MITANDAO na account za benki.
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nenda zako sisi tunachanga kama huna nyamaza
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    [h=2][/h]
    Nenda zako sisi tunachanga kama huna nyamaza​
     
  17. P

    Pelege Senior Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waweke no,za simu hapa tuwatumie,tulikomboe Taifa letu kwa ujumla kutoka kwa wanyang'anyi CCM.
     
  18. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasubili muongozo.
     
  19. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mh! kwan ruzuku ya chama kazi yake ni nini?
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    unamuaona Ndanda Kosovo hapo?
    ameweka mkwe wake awe mbunge Arumeru mashariki!!
     
Loading...