Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Kutoka Nje: CCM Imeumia sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Feb 9, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatilia Mjadala wa Bunge, kitu kilichoonekana ni kwamba CCM wameumia sana.
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kweli kabisa. Na hii imethibitishwa na reaction waliyoonesha ccm na wake zao (cuf) pamoja na vimada wao (nccr na tlp-mrema). Kwa kitendo chao cha kuwazomea waheshimiwa wabunge wa chadema, inaonesha suala hilo limewauma sana ccm na mabibi zao.

    Sababu za kuumia ni kuwa chadema wameleta attention kubwa sana ya umma kwani hata umma haujaridhishwa na ukanyagwaji wa demokrasia uliofanywa na mafisadi ccm, hivyo umma kuwapongeza na kuwaunga mkono chadema.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanatfuta media attention siyo mbaya embu tuone itawasaidi kiasi gani 2015!

    Msisahau lakinimaana nynyi hapa JF kwa kusahau ni mabingwa
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mlisema hivi hivi walipomgomea JK, Mkasema mtawafukuza Bungeni sasa Wananchi wanaelewa kwamba Hamuwezi kuwafukuza Bungeni
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    NGUVU YA UMMA TUNAKUJA KUWATOLEENI MAAMUZI MAZURI ZAIDI KWENYE KILA SWALA LA GHILIBA FITINA NA USALITI WOWOTE UTAKAOTOKEA HAPO BUNGENI WALA MSIWE NA WASIWASI; MACHO YOTE KWENU

    [​IMG]
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenye mtindio wa ubongo tutamkumbusha
     
  7. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Topical,nchi haiwezi kuendelea kwa bunge kujadiri wenzao na kupöngezana,ni upuuzi,kutoka ni haki yao cc wapiga kura tutaamua,bungeni co kanisan au msikitini ni sehmu ya misimamo na ndio maana mabunge mengne na ngumi zipo m2 hawezi kukubali upumbafu uliofanywa na vilaza wa ccm
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unajua last Week makinda alinukuliwa kwamba CHADEMA ina haki ya Kuunda kambi Rasmi ya Upinzani, sasa Wananchi wanauliza Ina Maana Makinda alikuwa anazungumzia kitu ambacho Hakifahamu?
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Effect ya Hili jambo kwa CCM itaonekana Baada ya Kikao cha bunge naamini CDM watazunguka Nchi nzima sasa Reception ya Wananchi itawasuprise sana CCM KWA UJUMLA
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeah, we need a vibrant, truely democratic and transparent parliament in Tanzania which is in the best interest of every one, not the few who favor themselves in the parliament!
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Bado chadema wana haki ya kuunda kambi bila kumshirikisha yoyote kutoka chama chochote na ndiyo ilivyo...
     
  12. D

    Deo JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Labda siyo sehemu sahihi lakini sikuwa kwenye mtandando. Naipongeza sana Chadema kwa kuonyesha hisia zao. Tunawaunga mkono kwa dhati kabisa. Hii ndiyo sauti ya watu. Sisiem inakazana kudidimiza haki lakini iko siku haki itasimama, nayo iendelee hivyo hivyo kutumia misuli yake kufikia malengo yake kwa gharama yeyote na kuwatosa walio wafikisha hapo. Hogera sisiem kwa kuwatosa kafulialia na hamadi mwana wa rashidi
     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You are verily obsessed with madness and parochialism! If we have several kinds of the same brains like this in the country, indeed we will lag behind to develop
     
  14. k

    kigumu twawala Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima iwaume wao karibu wote hawajiamini, wamelelewa mambo yote ni ndio mzee sasa wakiona siasa za kisasa zinavyoendeshwa wanabaki kukosoa wanasahau wananchi walicho watuma, kwa uwakilishi huu na wakishindwa kubadilika kuendana na wakati watazidi kupungua humo mjengoni.
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa namsikiliza Mbunge mmoja anaitwa Asumpta, Yule mama Kama angekuwa na bastola naamini kabisa angeweza kumfyatulia Mbunge yetote wa CHADEMA, CCM Donge limewakaa wanabaki Kuleta Vijembe.
     
  16. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Hivi katiba mpya ilikuwa kwenye ilani ya chama tawala?
    Pressure ikiwa kubwa some times timu pinzani hujifunga goli katika harakati za kuokoa.
    .
     
  17. k

    kigumu twawala Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii kweli, tena tuseme hivi capt wa timu kaokolea mpira golini kwake, na kwa vile wamejifunga wenyewe hawajui kuwa ndio wamefungwa hivyo.
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ila Kinachonifurahisha CCM huwa wanashindwa kabisa Kuonesha Disapointment zao ndio maana Tukaanza kuwasikia Wadada wa "Leo Tena" wakitoa Vibwagizo ambavyo vilikuwa vinawakera Wakongwe akina Sita
     
  19. L

    Leornado JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chadema wasingetoka nnje badala yake walianzishe manake wazee wa CCM wana mdomo sana na vitendo hakuna...

    cheki wanaigeria wao ni kichapo tu hakuna kuchekeana kubembelaza au kutoka toka nje..

    cheki hapa
    YouTube - Nigerian Lawmakers in free-for-all fight
     
  20. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hivi nyie wote wana JF mna mtindio wa akili? CDM ni wabinafsi na wachoyo na waroho wa madaraka. Hivi ingelikuwa wamepata ridhaa ya watanzania ya kutawala nchi. Hawa CDM inaonesha kama wangelipiga marufuku vyama vingi ili wabaki wao peke yao na uchoyo wao wa madaraka. Hawafai.
     
Loading...