Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kutoka mjadala wa katiba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by gogozito, Nov 16, 2011.

  1. g

    gogozito Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa nini kila mbunge anayechangia lazima anaitaja chadema kasolo mh fatuma amejikita ktk mjadala .hapa kuna mawili
    1.Wametoka nje ya mjadala
    2.Ni jambo ambalo hawakutarajia chadema kutoka
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    wote wanaiogopa chadema wanajua mwisho wao upo karibu
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaka point nzuri,ila huku si mahara pake leta huku kwenye siasa hapa ni mambo ya biashara
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wanaigopa chadema na wasiwasi umewajaa utadhani mtu aiyefanya mapenzi bila kinga. na badoo
     
  5. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dah! Kweli chadema mnaipenda sana,mpaka jukwaa la biashara mnaleta siasa! Na mods nao hawajaitoa kwasababu ni ya Chadema.
     
  6. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umechanganya madesa mtoa mada. Huku ni biznes end ikonomik foram, siyo jukwaa la katiba
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mnataka waseme nini wakati wao wamejiandaa, wanaokubali muswada upite mikono juu CCM woooooote hureeeeeeeee! Hivyo hamna cha kuchangia kwa hiyo ndiyo maana soga ya CDM inakuwa ndiyo topic.
     
Loading...