Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kutoka bungeni:na nderemo za ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Nov 19, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakitoka nje jana wabunge wa chadema,waliobaki walikuwa wakiimba wote ccm.maana yake hawakujua kuwa kulikuwa kulikuwa na cuf, nccr, udp, na tlp au wamethibitisha kwa hao ni ccm b.mimi naamini hivo.so wajue kuwa watatumika kama tule tuvifaa.
     
Loading...