Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kutoa tamko rasmi kuhusu mauaji ya raia ARUSHA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BARKMEI, Jan 11, 2011.

  1. B

    BARKMEI Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA asema chama kinatarajia kutoa tamko rasmi la kulaani mauaji ya raia yaliyofanywa na jeshi la polisi katika maandamano ya chama hicho mkoani ARUSHA.
    Pia amewataka wanaARUSHA kujitokeza kwa wingi katika viwanja vya NMC kuaga miili ya marehemu hao na kutoa rambirambi kwa familia za wafiwa.
     
  2. c

    cray Senior Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Source please
     
  3. t

    truth Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika suala la maisha ya watu tusifanye mzaha, tamko litasaidia nini kwa familia za ndugu zetu waliopoteza maisha?. Please don't play old style politics in this age of humankind. You CDM and the police all have a role in the deaths of those who lost their lives thinking they are fighting for the good future of the nation only to find that they have been manipulated by politicians to fight for the political gain of those who sent them!. I hate politicians! Yes I hate you politicians!!!
     
  4. B

    BARKMEI Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    tbc1 habari 20:00
     
Loading...