Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kutoa tamko kufuatia kikao cha dharura cha kamati kuu leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hamuyu, Mar 20, 2011.

  1. H

    Hamuyu Senior Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu,

    Kuna taarifa kwamba baada ya Kikao cha Kamati Kuu kilichomalizika usiku jana, Viongozi wa CDM wanatarajiwa kutoa tamko zito saa 5 asubuhi ya leo wa Tz tukae mkao wa kula ili kujua kilichojiri kwenye kikao cha Kamati Kuu ya dharura iliyokutana jana.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tamko liendane na utekelezaji. Ni hayo tu
     
  3. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hayo yote yanamwisho.Nitafurahi kama tamko litaelezea njia mbadala ya kuhakikisha tunakuwa na umeme wa kudumu, kupita kwa wamiliki viwanda kupunguza bei ili mlipuko wa bei usiwepo,pia njia mbadala ya kutufanya sisi tusilipe deni la dowanz na mali zetu za nje ya nchi zisishikwe.
    Pia nitajisikia faraja kama tamko litakuwa la hekima na si jaziba. Ugomvi wa CDM na Makamba tumesha uchoka.Kulalamika sana ni dalili mbaya
     
  4. H

    Hamuyu Senior Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Tamko kwa maana ya Maazimio ya Kikao, Mkwere hatalaa kazi ndio kwanza inaanza subiria kishindo kikubwa kinakuja
     
  5. H

    Hamuyu Senior Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninayo imani moyoni kwamba CDM na viongozi wake ni makini sana, ni chama chenye kufanya utafiti, tathmini ya kina na kisichokurupuka, ninayo imani kama chama mbadala wa Serikali iliyopo madarakani watatoa mwelekeo na kuhakikisha wanaiwajibisha serikali ili irudi kwenye mstari, vuta subira Mkutano wao na waandishi wa habari ni saa 5:00 asubuhi ya leo na baada ya hapo tuje kujadiliana
     
  6. Tympa

    Tympa Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi tanko bado tu au ndio ilikuwa danganya toto kama ilivyo kawaida yao chadema .

    Poleni sana
     
  8. H

    Hamuyu Senior Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hueleweki sijui unachokusudia kutuambia umeambiwa saa 5 ya leo au upo nchi gani wewe
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kamsaidie Gaddafi jana alitoa tamko!
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Gadaffi anakiona cha moto hapa naona viranja wakuu wa dunia wanamuadhibu, huku Poor African Union calling for immediate attacks on Libya, haya sijui ndio CDM nao wanataka watupe route.... saa tano si mbali, ni saa tatu asa ivi
     
  11. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Originally Posted by HM Hafif [​IMG] Vipi tanko bado tu au ndio ilikuwa danganya toto kama ilivyo kawaida yao chadema .

    Poleni sana

    unajua hata wajina wa mtu unabeba yeye alivo, nadhani unaelewa mtu hafifu ina maana ipi...

    Ngoja tusubirie makamanda wetu watoe tamko
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Watu huchagua ID/nickname kulingana na mawazo yao. Post yako hafifu kama id yako. Hongera ndo mwisho wa kufikiria MR/MRS/MS. hafifu
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tamu kwelikweli.
    CCM ihare chadema wawachambishe?
    Tatizo la umeme, solution yake ni kumwajibisha mkulu wa inchi na dowansi yake. Deni la dowansi mnalolipa linaingia kwenye akount za mafisadi wenzenu wakiongozwa na mzee wakujichekesha na kukenuakenua.
    "Mali zetu za nje ya nchi zishishikwe": woga umeaingia tayari? mmeibia watanzania na mkakati wa CDM(tukishachukua nchi) ni kurudisha mali yote mikononi mwa waTZ. Zile ofshore accounts za Cayman island, Zurich all will be freezed, na kikaango hamtakiepuka. Kamasi zishawaanza kuwatoka. Subiri dk chache tamko la chadema.
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    unafaidika na mfumo mbovu wewe. Si bure
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    @SIGMA: Siyo freezed ni FROZEN you cant learn English hapa nenda shule. BTW KUDOS CHADEMA
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    takataka
     
  17. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duh! Leo nimeamini huyu jamaa ni kilaza. Sasa cdm watoe hayo kwani ndio wameshika dola hata kama wakitoa mapendekezo unafikili hao mafisadi watayafanyia kazi af wale wapi, we Mak kumbe huna unalolijua, hayo uliyosema yanatakiwa yatolewe na serikali na kufanyiwa kazi sio cdm. Nakushauri uwe unachuja mambo kabla ya kutoa kwa watu wenye akili. Yaani umefuka sijapata kuona
     
  18. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aah Hafif salamwalekum ndugu yangu, safi naona leo umeibuka napenda kusoma pumba zako, naona umeanza go on.
     
  19. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nashauri wana jf wakaokuwepo mtupe updates.
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu, tunaomba mtujuze nasi kupitia jamvi hili, Jpili njema.
     
Loading...