Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kutoa msimamo mzito leo; Ni baada ya rais kusaini muswada wa upatikanaji wa katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godlisten Masawe, Nov 30, 2011.

  1. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF;

    Chama cha Demokrasia na Maendeleo leo tarehe 30/11/2011 kinatarajia kutoa msimamo mzito baada ya Rais kusaini muswada wa upatikanaji wa katiba mpya.

    M/kiti wa CDM Mbowe "Tulimuomba Rais Kikwete asisaini muswada huu mpaka makubaliano yetu yatekelezwe"

    Kaimu Katibu mkuu wa CDM, Mnyika "Chama kitatoa msimamo mzito leo, tulimshauri Raisi Kikwete asisaini muswada huu mpaka kwanza tuliyokubaliana yatimizwe"

    Wakuu mwenye taharifa zaidi atujuze.


    Nawasilisha.



     
  2. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source: Tanzania Daima. 30/11/2011
     
  3. O

    Omr JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msimamo gani nao hawa, walikuwa wanachekelea huku wakiweka signature sasa ndio wanataka kuleta stori. CDM kwisha kazi yake. Huyo ndio Kikwete kama mlikuwa hamumjui.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,012
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    Chadema sasa mnataka kutoa msimamo gani tena wakati juzi mmekutana na rais ikulu mkanywa chai pamoja mkampa mapendekezo yenu!
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huo msimamo mlishindwa kuutoa mlipoenda ikulu mnataka muutoe leo. Hatutaki ngonjera zenu hapa za maandamano. Watu mmepewa heshima ya kuongea na Mkulu Ikulu mkaishia kukenua meno na kushangaa tausi wake tu. Mnataka mpewe nafasi gani zaidi ya hiyo?
     
  6. O

    Omr JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wametamani chai ya ikulu tena.
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    CDM bana.... kwa vitisho tu hawajambo... mtu mzima hatishiwi nyauu sidhani kama wanalifahamu hili...
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mIE NAONA KIZUNGUZUNGU TU

    WATU WATOKE, WARUDI, WAKANYWE CHAI NA MTUHUMIWA, WARUDI WATOE TAMKO, TUINGIE MITAANI, TURUDI, TUFANYE MIHADHARA, TURUDI

    Hii gharama ya uhuru kamili kubwa sana kwangu kisaikolojia
     
  9. O

    Omr JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umesahau kupigwa virungu
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Hakuna ushauri ambao CDM huwa wanauchukua toka kwa wanachama wake...in other words CDM haina tofauti na Kikwete wa CCM!! kila kitu usanii.....ona sasa aibu hii!

    swala la katiba lisiwe la chadema , CCM wanapata nguvu sana ya kuwadharau kwa sababu mko isolated!!!

    kwa nini hamsikii paka nyie!!

    hamna uamuzi wowote mgumu mtakaoweza wasaliti nyie...posho mnachukua kimya kimya.....traitors!!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waende wakafanye kazi, kila mtu atawanyike ktk eneo lake la KAZI. Kwa ndg. wakulima msile mbegu na kuwasikiza Chademu, mvua za vuli zimeshaanza msije mkaja kutulilia njaa..ajizi nyumba ya dhiki..Politiki haziliwi.
     
  12. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cdm wamefungwa na jk bao la kisigino
    huyo ndo jk
     
  13. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa kulewa ushabiki...laiti ungejua una support sheria iliyopitishwa na serikali ileile mnayoipinga mfumo wake kwenye 'vijiiwe' vyenu , usingeshabikia hiki kitu kama zuzu vile...!
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Mkuu sio wewe tu...hata mie kizunguzungu

    siamini kama CDM kweli waliamini JK atawasikiliza !!1 same JK we all know
     
  15. O

    Omr JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikwete alisema yuko tayari kuwasikiliza wote hata nyie wa kijiweni.
     
  16. O

    Omr JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajuwa angeenda Zitto mambo yangekuwa tofauti kabisa, hii ndio faida ya kupekleka walevi wakajadili jambo la muhimu kama Katiba.
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    After Chadema's apparent failure to dissuade JK from endorsing the controversial Constitution Bill, people's faith in the party's elite has eventually started to shrink. Everyone was made to believe that Chadema delegation was capable of preventing the Bill from being signed but the outcome was disappointing. That Chadema has failed to take an advantage of a rare Presidential meeting to convince him not approve the Bill means that its leaders do not have postulated abilities necessary for a political leader.
     
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    You can say better than this hata ukitumia lugha ya ki staarabu utaeleweka.
     
  19. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu shughuli yenyewe ndiyo kwanza inaanza, mbona kizunguzungu mapema?
     
  20. A

    Awo JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mimi nawapongeza CDM. Wamejaribu kufuata njia ya mazungumzo. Si ndio tunasisitiza kila siku? Watu wamalize njia zote za mazungumzo, ikishindikana kisago ndio njia pekee inayobaki. Kwa hiyo CDM hongereni sana. Mmedhihirisha hakuna Afrika katiba ya wananchi mpaka tuchinjane kwanza kama ilivyokuwa Rwanda na Kenya. Na hii itakuja tu, hata kama sote tulio hai leo tutakuwa tumekufa. Vizazi vyetu vijavyo watachapana tu ndio waheshimiane.
     
Loading...