Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kutinga na kutikisa Mtwara; shughuli kuanzia Mjini Mtwara leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumaini Makene, May 28, 2012.

  1. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,594
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Wakuu;

    Leo tunatinga Mjini Mtwara. Tumelala Mjini Lindi. Advance team katika operesheni hii ya Kusini inasema mipango yote inakwenda vyema kabisa. Hamasa ni kubwa. Wenyeji wanatusubiri wageni. Mgeni njoo, mwneyeji apone. Katika hili wenyeji watapona kwa kupata elimu ya siasa, hasa juu ya mchakato wa katiba mpya.

    Wenyeji watapona kwa oganaizesheni ya chama kujengwa kuanzia ngazi ya vijijini mpaka mijini. Wenyeji watapona kwa kuendelea kupata hoja na namna ya kudai uwajibikaji wa serikali kwa ajili ya maendeleo ya watu. Watapata hoja za namna ambavyo serikali inapaswa kuwajibika kwa kushughulikia vyanzo/viini vya matatizo yanayoikabili jamii kwa sasa, kisiasa, kijamii na kiuchumi. Badala ya kushughulikia matokeo ya matatizo kama ambavyo serikali ya CCM inafanya sasa.

    Baada ya Mjini Mtwara leo, kesho timu itagawanyika katika makundi kadhaa kwa ajili ya 'kuvamia' kata zote za Mtwara Vijijini. Keshokutwa itakuwa zamu ya Tandahimba. Kazi ni moja tu. Kusambaza chama kwa kasi mithili ya moto wa petroli. Amesema Kamanda Mbowe juzi pale Chadema Square. Nitawapatia ratiba ya maeneo mengine kadri muda unavyokwenda.

    Unaweza kuona kuna watu wameanza kuweweseka hapa. Tumesikia wengine tangu shughuli pevu ya juzi pale Chadema Square hawajapata usingizi sawasawa. Mambo kichwani hayawaendei sawasawa. Wengine wameanza kuelewa kuwa inaweza isifike na si lazima mwaka 2015. Wengi wao wameanza kuiona 2015 inakaribia kwa kasi sana. The exit is very obvious!

    Kiwewe cha M4C, Vua Gamba na Vaa Gwanda, Watanzania wanyonge kuchangia vuguvugu bila uoga (kama ilivyokuwa wakati wa kupigania uhuru), safari yetu ya Kusini na mengine mengi yanawafanya waanze kuandika uongo hapa. Wanahangaika kweli! Jogoo, awike asiwike, kucha kutakucha. Wanajua hilo! Wajiandae.

    Kama ilivyo ada, Operesheni hii ya Kusini pia itafanywa na timu ya watu makini. Imekuwa hivyo katika operesheni zote za Chadema. Kamanda wa Anga, Freeman Mbowe anaongoza jahazi, Kamanda wa Ardhi, Dkt. Willibrod Slaa yuko tayari. Makamu Mwenyekiti Zanzibar, Said Issa Mohamed yuko kamili.

    Wabunge kadhaa wametangulia field, John John Mnyika, Tundu Lissu, Ezekiah Wenje. Wengine wako njiani muda si mrefu kuuungana na makamanda waliotangulia. Timu ina mchanganyiko wa vijana na wazee, wazoefu na wapya. Wenyeji watapewa nafasi ya kufanya kazi zaidi ili wapate uwezo wa kusonga mbele wageni wakiondoka.

    Operation Commander kwa shughuli hii ya Kusini ni John Heche, Mwenyekiti wa Baraza la Vijana wa CHADEMA Taifa (BAVICHA). Kiuhalisia, kama ilivyo jeshini timu nzima iko chini ya Heche. Viongozi wakuu watalazimika kuingilia pale panapohitajika sana na katika masuala mengine machache ambayo ni wazi yanahitaji uongozi wa juu kusimamia, kuelekeza, kuagiza na kuamuru. Kuongoza!

    Walioko Mtwara Mjini karibuni sana. Wengine walioko mbali tutawajuza kila kinachotokea. Punde tunaondoka Lindi, kwenda Mtwara. Baada ya Mkoa wa Mtwara, shughuli itahamia Mkoa wa Lindi. Ratiba mtaipata hapa hapa. Asanteni.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    safi sana wakuu, kazi njema
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mkuu Makene hatuna wasiwasi na nyie, wenye wasiwasi ni hawa wanao hama kutoka kuwa chama cha kisiasa kwenda kuwa chama cha kibiashara. Wakumbatieni wakulima wenzetu wa korosho wamedhulumiwa na kupuuzwa vya kutosha sasa ni wakati wa kujiunga na chama makini kinacho tetea wanyonge.

    Mkumbuke kutuwekea updates za matukio tufuatilie kwa ukaribu yale yanayojiri.
    Kila jema na lenye kheri lisiwaponyoke.
     
  4. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Safari njema wa kuu.
     
  5. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kila la heri Makamanda, Mungu yu pamoja nanyi kwani mlifanyalo ni jema kwa wana wa nchi aliyowapa Mungu.
     
  6. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi nzuri makamanda all the best.mi nipo hapa saut mtwara.kwa upande wa wanachuo hamasa ni kubwa sana na karibu kila kona ya mitaa tunayoishi habari za chadema zimeenea bila shaka ujio wenu unafahamika vyema kwa watu wa mtwara.karibuni sana tutakutana kwenye mkutano bdae ngoja nipige lecture mbili tatu hvi.peopleeez...!
     
  7. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja nanyi tunawaombea uzima na afya tele
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Duh, mkuu bandiko umeliweka mithili ya ngojera halichoshi kusoma! lugha laini na nyepesi kusoma. Ahsanteni makamanda, Kila la kheri wakuu!!
     
  9. m

    mob JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    nawatakia safari njema.WAO WANA FEDHA CHADEMA INA MUNGU
     
  10. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi njema ya ukombozi kusini
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona makamanda 99.99% ni wa dini moja? hao Waislamu wa huko watawaelewa kweli?
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    :israel:M4C iwafikie wote hasa wale wa vijijini.
     
  13. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibuni Saaaaaana ILULU
     
  14. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii hoja ya dini za makamanda imekutokezea tu ama huwa unaiwaza na kuiota na kuifanyia kazi?kwa mwelekeo huu wewe ni aina ya gamba
     
  15. m

    muislamsafi Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila la heri
     
  16. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mkuu, unajuaje kuwa wote ni wa dini moja? Au umeangalia majina. Jina sio dini, bali dini ni imani. Natumaini makamanda hao wana imani inayowaunganisha, ya kuleta mabadiliko katika maisha ya Watanzania, bila kujali, zaidi ya yote, dini.
     
  17. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona viti maalum mnagawana kaskazini, yaani ubunge mgawane nyie sisi tule vumbi. Haiwezekani njooni tuwashangae tu.
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    2po pamoko.
     
  19. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana makamanda na sisi hatutawaangusha Watanzania wa leo siyo wale wa wazamani ambao ulikuwa ukiingia sebuleni kwao unakuta vitambaa vya makochi ni vya kijani akiwemo baba yangu hahahahaaaa.
     
  20. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hapo mkisambaa nchi nzima, nadhani ndipo itakuwa muda mwafaka wa mimi kuanza kuwakubali. Safi sana makamanda.
     
Loading...