Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kutikisa tena Kimara, Mtaa wa Mavurunza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amba.nkya, Feb 23, 2012.

  1. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [h=2][FONT=&quot] Heshima mbele wanajamvi...

    Tafadhari rejea Thread ya jana “Mlipuko wa CHADEMA watokea Mtaa wa Mavurunza, Kimara” ambao ulikuwa ni Mkutano wa maandalizi ya ujio wa Katibu Mkuu wa chama – Taifa, Mh. Dr. Wilibroad Slaa pamoja na viongozi wengine wa kitaifa kwenye Mkutano wa Kata siku ya Jumamosi ya 25 Februari 2012.[/FONT][/h] [FONT=&quot]Taarifa kamili ni kwamba kutakuwa na Mkutano wa hadhara CHADEMA Kata ya Kimara, utakao[/FONT][FONT=&quot]fanyika kwenye eneo la wazi lililopo nyuma ya BS Grocery, Barabara ya Bonyokwa, siku ya Jumamosi ya tarehe [/FONT][FONT=&quot]25[/FONT][FONT=&quot] Februar[/FONT][FONT=&quot]i 2012 kuanzia saa nane mchana. Barabara ya Bonyokwa inaungana na Barabara ya Morogoro kuanzia Kimara Mwisho kuelekea Segerea na Kinyerezi.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]Kwa watakaotumia usafiri wa [/FONT][FONT=&quot]gari/daladala[/FONT][FONT=&quot] wanashauriwa washuke kwenye kituo cha kwa Mashaka na waulize BS Grocery ilipo.[/FONT][FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT] [FONT=&quot]Mgeni rasmi kwenye mkutano huo atakuwa Mwenyekiti wa BAVICHA Taifa, Mh.Heche akimwakilisha Mh.Dr.[/FONT][FONT=&quot]Wil[/FONT][FONT=&quot]i[/FONT][FONT=&quot]broad Slaa[/FONT][FONT=&quot] ambaye amepata dharura.[/FONT] [FONT=&quot]Vile vile, [/FONT][FONT=&quot]viongozi wengine wa kitaifa[/FONT][FONT=&quot] kupitia CHADEMA wanaotarajiwa kuambatana na Mh. Heche ni pamoja na makamanda wafuatao: Mh. Mnyika, Tundu Lissu, Mh. Zitto, Halima Mdee na Mr Sugu. [/FONT] [FONT=&quot]Kabla ya Mkutano huo kutakuwa na shughuli za [/FONT][FONT=&quot]uzinduzi wa Matawi [/FONT][FONT=&quot]na kusimika misingi [/FONT][FONT=&quot]ya CHADEMA [/FONT][FONT=&quot]kwenye mitaa yote ya [/FONT][FONT=&quot]Kata ya Kimara[/FONT][FONT=&quot].[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT] [FONT=&quot]Aidha, kwenye Mkutano huo wa hadhara Mh. Heche anatarajiwa kuzindua Tawi la Mavurunza pamoja na harambee kwa ajili ya ofisi ya Tawi hilo, kupokea wanachama wapya na kuhutubia wanachama, wadau na wananchi kwa ujumla akipewa support ya nguvu kutoka kwa makamanda atakoambatana nao. Hakika CHADEMA itatikisa tena Kimara, Mtaa wa Mavurunza[/FONT]
    [FONT=&quot]Hivyo, u[/FONT][FONT=&quot]kiwa kama mwanachama au mdau muhimu wa CHADEMA, unaombwa kuhuduria mkutano [/FONT][FONT=&quot]huo muhimu sana bila kukosa.[/FONT]
    [FONT=&quot]
    Nawasilisha…… [/FONT]
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana kwa kazi nzuri
     
  3. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hongoreni
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kanyaga twende.....Kila lililo jema kwenu makamanda.
     
  5. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ahsante mkuu, karibuni sana
     
  6. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ahsante, unakaribishwa
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unanikumbusha CHIBUKU - Tikisa, amma kweli.
     
  8. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sishangai naona bado una hangover ya hicho kibuku
     
  9. M

    Malova JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nashukuru kwa kutujuza
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kimara+CDM = 1
    Asilimia kubwa ya wakazi wa Kimara ni Wachaga...mikutano yote ya CDM lazima ifanyikie kule!
     
  11. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sio kweli kabisa, kimara kuna mchanganyko wa makabira mengi sana. Kwa taarifa yako mimi sio mchagga lakini ni mwanachama. No research No right to Say, umiza ubongo, usilale
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mawazo ya mende hayo
     
  13. Mbayuwa2

    Mbayuwa2 Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo tuseme hao wachaga wanadhamini mikutano ya Chadema tu? Ukabila si mzuri kwa Nchi inayokua kama Tanzania, mwingine akisoma hii thread yako, tayari kashajua wewe uko upande gani...
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Makabira = Makabila!
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Na yako yatakuwa ya kunguni
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mawazo ya mjinga
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hongereni sana
     
  18. D

    Do santos JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ngome ya chademu ni kimara,wakazi wake wengi wachaga,haina noma wakina kimario,masawe kwa wiiingi.Pombe kwa sana jamaa wa grosari watauza sana
     
  19. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ukabila utakufikisha pabaya!
     
  20. z

    zee la weza Senior Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pamoja sana
     
Loading...